Chỉ dành cho người từ 18 tuổi trở lên. Cờ bạc có thể gây nghiện – Hãy chơi có trách nhiệm.

Slot của BGaming

Aztec Clusters

RTP
97%
Độ biến động
Rất cao
Thắng tối đa
10.000x

Aztec Clusters là slot năm 2024 do BGaming phát triển. Trò chơi trả thưởng cho các cụm biểu tượng giống nhau trên lưới 6×8. Tính năng chính: vòng quay miễn phí, hệ số nhân, biểu tượng Wild và Wild dính. Tóm tắt nhanh: RTP 97%, độ biến động rất cao và thắng tối đa 10.000x tiền cược. Chủ đề: người Aztec và Las Vegas. Có bản demo miễn phí chính thức.

Xem các casino slot hàng đầu

Chúng tôi chưa xác nhận đối tác nào cung cấp trò chơi này.

Đọc hướng dẫn đầy đủ
Thêm vào 316 slot của BGaming
Slot Aztec Clusters của BGaming

Trả lời nhanh

Aztec Clusters là slot của BGaming (2024), có RTP 97%, độ biến động rất cao và mức thắng tối đa 10.000x. Trò chơi dùng trả thưởng theo cụm, kèm vòng quay miễn phí, hệ số nhân và biểu tượng Wild. Có bản demo miễn phí chính thức. RTP có thể khác nhau tùy casino.

Thông số chính

RTP
97%
Độ biến động
Rất cao
Tần suất trúng thưởng
33,33% (khoảng 1 trên 3,0 vòng quay)
Thắng tối đa
10.000x
Lưới
6×8
Trả thưởng
Trả thưởng theo cụm
Phát hành
1 tháng 2 năm 2024
Jackpot
Không có

Nhà cung cấp chưa công bố: phạm vi cược

Casino được đánh giá cao nhất (hãy kiểm tra trò chơi có sẵn không)

Chúng tôi chưa xác nhận đối tác nào cung cấp trò chơi này.

  • Aurivo Casino100% lên đến 1.000 US$ + 200 vòng quay miễn phí30x tiền thưởng
    Nhận 200 vòng quay + 100% tại Aurivo Casino (mở trong tab mới)

    18+. Khách hàng mới. Nạp tối thiểu 20 US$. Yêu cầu cược 30x trên tiền thưởng. Cược tối đa 5 US$. 30 ngày. 200 vòng quay trên Book of Dead, giá trị 0,20 US$. Được cộng chia thành 20 vòng mỗi ngày trong 10 ngày. Áp dụng toàn bộ điều khoản & điều kiện.

    Điều khoản chính

    18+. Chỉ dành cho khách hàng mới. Nạp tối thiểu 20 US$. Yêu cầu cược 30x tiền thưởng. Cược tối đa 5 US$ trong thời gian hoàn thành yêu cầu cược. Vòng quay miễn phí trên Book of Dead, giá trị 0,20 US$ mỗi vòng. Vòng quay được cộng chia thành 20 vòng mỗi ngày trong 10 ngày. Ưu đãi có hiệu lực 30 ngày. Áp dụng toàn bộ điều khoản & điều kiện. Hãy chơi có trách nhiệm.

  • Velmora150 vòng quay miễn phí không yêu cầu cược Giữ toàn bộ tiền thắngKhông yêu cầu cược
    Nhận 150 vòng quay không yêu cầu cược tại Velmora (mở trong tab mới)

    18+. Khách hàng mới. Nạp tối thiểu 20 US$. Không yêu cầu cược. 7 ngày. 150 vòng quay trên Big Bass Bonanza, giá trị 0,10 US$. Áp dụng toàn bộ điều khoản & điều kiện.

    Điều khoản chính

    18+. Chỉ dành cho khách hàng mới. Nạp tối thiểu 20 US$. Không yêu cầu cược với tiền thắng. Vòng quay miễn phí trên Big Bass Bonanza, giá trị 0,10 US$ mỗi vòng. Ưu đãi có hiệu lực 7 ngày. Áp dụng toàn bộ điều khoản & điều kiện. Hãy chơi có trách nhiệm.

  • Kronos Royale200% lên đến 2.000 US$ + hoàn tiền 10% hằng tuần40x tiền thưởng
    Nhận thưởng 200% tại Kronos Royale (mở trong tab mới)

    18+. Khách hàng mới. Nạp tối thiểu 50 US$. Yêu cầu cược 40x trên tiền thưởng. Cược tối đa 10 US$. 60 ngày. Áp dụng toàn bộ điều khoản & điều kiện.

    Điều khoản chính

    18+. Chỉ dành cho khách hàng mới. Nạp tối thiểu 50 US$. Yêu cầu cược 40x tiền thưởng. Cược tối đa 10 US$ trong thời gian hoàn thành yêu cầu cược. Hoàn tiền: 10% số tiền thua ròng ở casino mỗi tuần (thứ Hai đến Chủ nhật), trả bằng tiền mặt không yêu cầu cược vào mỗi thứ Hai, tối đa 500 US$ mỗi tuần. Ưu đãi có hiệu lực 60 ngày. Áp dụng toàn bộ điều khoản & điều kiện. Hãy chơi có trách nhiệm.

Mức độ khả dụng của trò chơi tùy theo casino và quốc gia.

Một giờ chơi tốn bao nhiêu?

Chủ đề:

Aztec & MayaCasino & xúc xắc

Demo miễn phí Thành viên

Chơi thử Aztec Clusters bằng tiền ảo trước khi quyết định có chơi bằng tiền thật hay không. Bản demo chính thức của BGaming miễn phí cho thành viên GambGenius.

Quyền thành viên – đã mở khóa hướng dẫn đầy đủ

Cách chơi Aztec Clusters (chỉ dành cho thành viên)

Tiền thắng được trả cho các nhóm biểu tượng giống nhau nằm kề nhau theo chiều ngang hoặc dọc. Cụm càng lớn trả càng nhiều, và các cụm thắng thường biến mất để nhường chỗ cho biểu tượng mới.

Aztec Clusters được chơi trên lưới 6×8 với trả thưởng theo cụm.

  1. Đặt mức cược. Chọn tổng mức cược mỗi vòng quay. Tiền thắng được trả theo bội số của mức cược này.
  2. Xem bảng trả thưởng. Mở màn hình thông tin của trò chơi để biết mỗi biểu tượng trả bao nhiêu và luật chính xác của phiên bản này.
  3. Quay. Kết quả mỗi vòng quay do bộ tạo số ngẫu nhiên đã được chứng nhận quyết định, độc lập với các vòng quay trước.
  4. Kích hoạt vòng thưởng. Thu thập đủ số biểu tượng Scatter cần thiết để bắt đầu tính năng vòng quay miễn phí.
  5. Mua tính năng (tùy chọn). Ở nơi được phép, trả một mức giá cố định để vào thẳng vòng thưởng.

Hướng dẫn đầy đủ về Aztec Clusters: cách tính tiền thắng, 7 tính năng và 4 mẹo chiến lược

  • Kế hoạch cược của bạn: ngân sách 50 US$ → khoảng 0,12 US$ mỗi vòng quay (độ biến động rất cao)
  • Chi phí của RTP 97% cho mỗi 100 US$ tiền cược: trung bình 3,00 US$
  • Giải thích 7 tính năng: vòng quay miễn phí, hệ số nhân, biểu tượng Wild, Wild dính, cuộn rơi và 2 mục khác
  • Phân tích rủi ro của mua tính năng
  • Kế hoạch cược cho ngân sách từ 20 US$ đến 250 US$, đối chiếu với mức cược tối thiểu 0,25 US$
  • 4 slot cùng phong cách với RTP cao hơn (lên đến 98%)
  • Mẹo chiến lược và công cụ lập kế hoạch phiên chơi cho Aztec Clusters

Miễn phí · không cần thẻ · chỉ dành cho người từ 18 tuổi trở lên

Không bao giờ bán dữ liệu · xuất hoặc xóa bất cứ lúc nào · Thành viên nhận được gì?

Cách tính tiền thắng (chỉ dành cho thành viên)

Chi phí của RTP 97% cho mỗi 100 US$ tiền cược, mức thắng tối đa 10.000x với mức cược 1 US$

Giải thưởng cao nhất được giới hạn ở 10.000x tiền cược. Với vòng quay 1 US$, con số đó là 10.000 US$; với 0,20 US$ là 2.000 US$. Khi chạm mức trần, vòng chơi thường kết thúc ngay.

Vì tiền thắng không phụ thuộc vào dòng thanh toán, mọi biểu tượng hiển thị đều có thể được tính vào một khoản trả thưởng. Bảng trả thưởng ghi rõ mỗi mức cần bao nhiêu biểu tượng giống nhau.

Hệ số nhân được áp dụng cho khoản thắng ngay khi xuất hiện; ở nhiều trò chơi, nhiều hệ số nhân được cộng hoặc nhân với nhau, và đó là nguồn gốc của những khoản thắng lớn nhất.

Vì biểu tượng thắng rơi đi và được thay thế, một vòng quay trả phí có thể tạo ra một chuỗi khoản thắng. Tất cả đều được tính vào tổng của vòng quay đó.

RTP 97% có nghĩa là gì

Tiền hoàn trả kỳ vọng = tiền cược × 97%
Với tổng tiền cược 100 US$, khoản lỗ trung bình dài hạn là 3,00 US$

RTP là mức trung bình dài hạn qua hàng triệu vòng quay. Bất kỳ phiên chơi nào cũng có thể kết thúc cao hơn hoặc thấp hơn rất nhiều, đặc biệt với trò chơi có độ biến động rất cao.

Tần suất trúng thưởng được công bố là 33,33%, nghĩa là khoảng 1 trên 3,0 vòng quay mang lại khoản thắng nào đó – dù nhiều khoản trong số đó nhỏ hơn tiền cược.

Giải thích các tính năng (chỉ dành cho thành viên)

Giải thích 7 tính năng: vòng quay miễn phí, hệ số nhân, biểu tượng Wild, Wild dính và các tính năng khác

Vòng quay miễn phí

Vòng thưởng gồm các lượt quay không trừ vào số dư của bạn, thường được kích hoạt khi xuất hiện từ ba biểu tượng Scatter trở lên. Tiền thắng trong vòng thưởng được cộng vào số dư, và nhiều trò chơi cho phép kích hoạt lại để nhận thêm vòng quay.

Hệ số nhân

Hệ số nhân làm tăng khoản thắng theo một hệ số định sẵn, chẳng hạn 2x hoặc 10x. Chúng có thể gắn với biểu tượng, áp dụng cho cả vòng quay hoặc tăng dần trong một tính năng, và là động lực chính tạo nên những khoản thắng lớn nhất.

Biểu tượng Wild

Wild thay thế các biểu tượng trả thưởng thông thường để giúp hoàn thành tổ hợp thắng. Chúng thường không thay thế biểu tượng Scatter hay biểu tượng thưởng.

Wild dính

Wild dính được giữ cố định tại chỗ trong vài vòng quay hoặc đến hết tính năng, giúp mỗi vòng quay tiếp theo có cơ hội tạo khoản thắng cao hơn.

Cuộn rơi

Sau mỗi khoản thắng, các biểu tượng thắng bị loại bỏ và biểu tượng mới rơi vào chỗ trống. Điều này có thể tạo ra nhiều khoản thắng liên tiếp chỉ từ một vòng quay trả phí. Còn gọi là cascade hoặc avalanche.

Mua tính năng

Cho phép bạn trả một bội số cố định của tiền cược để vào ngay tính năng thưởng thay vì chờ nó được kích hoạt. Tính năng này làm độ biến động tăng đáng kể và không khả dụng ở mọi quốc gia (bị cấm tại Vương quốc Anh).

Trả thưởng theo cụm

Khoản thắng được tạo bởi các nhóm biểu tượng giống nhau nằm kề nhau theo chiều ngang hoặc dọc, thay vì theo dòng.

Mẹo chiến lược (chỉ dành cho thành viên)

  • Chọn mức cược theo độ biến động. Độ biến động rất cao nghĩa là phần lớn vòng quay đều thua và một phần lớn tiền hoàn trả đến từ những tính năng lớn hiếm hoi. Hãy xem đây là giải trí với ngân sách chặt chẽ và mức cược khoảng 0,5% ngân sách phiên chơi hoặc thấp hơn. Quy tắc đơn giản: chuẩn bị ngân sách đủ cho ít nhất 400 vòng quay, nên với ngân sách 50 US$, mức cược gợi ý là khoảng 0,12 US$.

Thêm 3 mẹo và công cụ lập kế hoạch phiên chơi

  • Xem mua tính năng là lựa chọn rủi ro cao. Mua tính năng dồn ngân sách của bạn vào vài vòng chơi có độ biến động lớn. Nhiều kết quả trả lại ít hơn số tiền đã bỏ ra. Hãy đọc hướng dẫn về mua tính năng trước.
  • Yêu cầu cược của tiền thưởng: với RTP 97%, hoàn thành 1.000 US$ yêu cầu cược tốn trung bình khoảng 30,00 US$. Hãy kiểm tra điều khoản thưởng, vì một số casino loại trừ một số trò chơi nhất định. Tự tính bằng công cụ tính yêu cầu cược.
  • Đặt giới hạn trước khi quay. Hãy quyết định trước giới hạn thua lỗ và thời gian phiên chơi, rồi dừng khi chạm một trong hai. Không có quy luật hay hệ thống cược nào thay đổi kết quả của một vòng quay.

Tìm hiểu thêm tại giải thích RTP và độ biến động của slot và quản lý vốn.

Có phù hợp với ngân sách của bạn không? (chỉ dành cho thành viên)

Kế hoạch cược cho ngân sách từ 20 US$ đến 250 US$, đối chiếu với mức cược tối thiểu 0,25 US$

Với độ biến động rất cao, chúng tôi khuyên nên có ngân sách đủ cho ít nhất 400 vòng quay. Dưới đây là ý nghĩa của con số đó với Aztec Clusters.

Kế hoạch cược cho Aztec Clusters
Ngân sáchMức cược mỗi vòngPhạm vi cượcChi phí trung bình của 400 vòng quay
20 US$0,05 US$Thấp hơn mức cược tối thiểu 0,25 US$0,60 US$
50 US$0,12 US$Thấp hơn mức cược tối thiểu 0,25 US$1,50 US$
100 US$0,25 US$Phù hợp3 US$
250 US$0,62 US$Phù hợp7,50 US$

Chỉ là mức trung bình: một phiên chơi ngắn có thể kết thúc cao hơn hoặc thấp hơn rất nhiều. Hãy đặt giới hạn thua lỗ trước khi chơi.

Cùng phong cách, RTP tốt hơn (chỉ dành cho thành viên)

4 slot cùng phong cách với RTP cao hơn (lên đến 98%)

Các slot có cùng cơ chế (trả thưởng theo cụm) và độ biến động (rất cao) như Aztec Clusters, nhưng có RTP công bố cao hơn. Casino vẫn có thể chạy phiên bản thấp hơn của bất kỳ trò nào trong số này.

Câu hỏi

Câu hỏi thường gặp

Ai phát triển Aztec Clusters?

Aztec Clusters do BGaming phát triển và được phát hành năm 2024.

RTP của Aztec Clusters là bao nhiêu?

RTP mặc định của Aztec Clusters là 97%.

Aztec Clusters có độ biến động cao không?

Aztec Clusters được xếp vào nhóm độ biến động rất cao. Độ biến động rất cao nghĩa là phần lớn vòng quay đều thua và một phần lớn tiền hoàn trả đến từ những tính năng lớn hiếm hoi.

Aztec Clusters thắng tối đa bao nhiêu?

Mức thắng tối đa của Aztec Clusters là 10.000x tiền cược, tức 10.000 US$ với vòng quay 1 US$.

Tôi có thể chơi Aztec Clusters miễn phí không?

Có. Thành viên GambGenius có thể chơi miễn phí bản demo chính thức Aztec Clusters của BGaming ngay trên trang này. Bản demo chỉ dùng tiền ảo nên tiền thắng không thể rút, và chỉ dành cho người chơi từ 18 tuổi trở lên.

Aztec Clusters có cho phép mua tính năng (bonus buy) không?

Có. Aztec Clusters có tùy chọn mua tính năng, dù tính năng này không khả dụng ở một số quốc gia như Vương quốc Anh.

Nguồn dữ liệu

Thông số lấy từ trang chính thức của nhà cung cấp và 1 cơ sở dữ liệu slot độc lập. Casino có thể chạy phiên bản RTP thấp hơn, vì vậy hãy luôn kiểm tra luật chơi trước khi chơi.

Hình ảnh trò chơi © BGaming, được hiển thị để nhận diện trò chơi.

Aztec Clusters · Casino được đánh giá cao nhất

Xem các casino slot hàng đầu

Chúng tôi chưa xác nhận đối tác nào cung cấp trò chơi này.

Không có tại các đối tác của chúng tôi

Slot tương tự bạn có thể chơi tại các đối tác của chúng tôi

  • Chip SpinRTP 96,41%
    Chơi tại Aurivo (mở trong tab mới)

    18+. Khách hàng mới. Nạp tối thiểu 20 US$. Yêu cầu cược 30x trên tiền thưởng. Cược tối đa 5 US$. 30 ngày. 200 vòng quay trên Book of Dead, giá trị 0,20 US$. Được cộng chia thành 20 vòng mỗi ngày trong 10 ngày. Áp dụng toàn bộ điều khoản & điều kiện.

  • Jammin' JarsRTP 96,83%
    Chơi tại Velmora (mở trong tab mới)

    18+. Khách hàng mới. Nạp tối thiểu 20 US$. Không yêu cầu cược. 7 ngày. 150 vòng quay trên Big Bass Bonanza, giá trị 0,10 US$. Áp dụng toàn bộ điều khoản & điều kiện.

  • Fruit Party 2RTP 96,53%
    Chơi tại Aurivo (mở trong tab mới)

    18+. Khách hàng mới. Nạp tối thiểu 20 US$. Yêu cầu cược 30x trên tiền thưởng. Cược tối đa 5 US$. 30 ngày. 200 vòng quay trên Book of Dead, giá trị 0,20 US$. Được cộng chia thành 20 vòng mỗi ngày trong 10 ngày. Áp dụng toàn bộ điều khoản & điều kiện.

  • Hand of AnubisRTP 96,24%
    Chơi tại Velmora (mở trong tab mới)

    18+. Khách hàng mới. Nạp tối thiểu 20 US$. Không yêu cầu cược. 7 ngày. 150 vòng quay trên Big Bass Bonanza, giá trị 0,10 US$. Áp dụng toàn bộ điều khoản & điều kiện.

18+ · Khách hàng mới · Áp dụng điều khoản & điều kiện. Mức độ khả dụng tùy theo quốc gia.

Cờ bạc nên luôn chỉ là niềm vui

Hãy đặt giới hạn nạp tiền trước khi chơi, đừng bao giờ cố gỡ lại tiền đã thua và nghỉ ngơi thường xuyên. Nếu cờ bạc không còn vui nữa, luôn có hỗ trợ miễn phí và bảo mật 24/7.

Công cụ chơi có trách nhiệm