Chỉ dành cho người từ 18 tuổi trở lên. Cờ bạc có thể gây nghiện – Hãy chơi có trách nhiệm.

Slot của Mascot Gaming

Easter Luck

RTP
95,2%
Độ biến động
Cao
Thắng tối đa
1.300x

Easter Luck là slot năm 2023 do Mascot Gaming phát triển. Trò chơi sử dụng lưới 6×3 với 3.600 cách thắng. Tính năng chính: biểu tượng Wild, Wild mở rộng và quay lại (respin). Tóm tắt nhanh: RTP 95,2%, độ biến động cao và thắng tối đa 1.300x tiền cược. Chủ đề: lễ Phục sinh. Có bản demo miễn phí chính thức.

Xem các casino slot hàng đầu

Chúng tôi chưa xác nhận đối tác nào cung cấp trò chơi này.

Đọc hướng dẫn đầy đủ
Thêm vào 151 slot của Mascot Gaming
Slot Easter Luck của Mascot Gaming

Trả lời nhanh

Easter Luck là slot của Mascot Gaming (2023), có RTP 95,2%, độ biến động cao và mức thắng tối đa 1.300x. Trò chơi dùng 3.600 cách thắng, kèm biểu tượng Wild, Wild mở rộng và respin. Có bản demo miễn phí chính thức. RTP có thể khác nhau tùy casino.

Thông số chính

RTP
95,2%
Độ biến động
Cao
Tần suất trúng thưởng
23,4% (khoảng 1 trên 4,3 vòng quay)
Thắng tối đa
1.300x
Lưới
6×3
Trả thưởng
3.600 cách thắng
Phát hành
4 tháng 4 năm 2023
Phạm vi cược
0,50 US$–50 US$
Jackpot
Không có

Casino được đánh giá cao nhất (hãy kiểm tra trò chơi có sẵn không)

Chúng tôi chưa xác nhận đối tác nào cung cấp trò chơi này.

  • Aurivo Casino100% lên đến 1.000 US$ + 200 vòng quay miễn phí30x tiền thưởng
    Nhận 200 vòng quay + 100% tại Aurivo Casino (mở trong tab mới)

    18+. Khách hàng mới. Nạp tối thiểu 20 US$. Yêu cầu cược 30x trên tiền thưởng. Cược tối đa 5 US$. 30 ngày. 200 vòng quay trên Book of Dead, giá trị 0,20 US$. Được cộng chia thành 20 vòng mỗi ngày trong 10 ngày. Áp dụng toàn bộ điều khoản & điều kiện.

    Điều khoản chính

    18+. Chỉ dành cho khách hàng mới. Nạp tối thiểu 20 US$. Yêu cầu cược 30x tiền thưởng. Cược tối đa 5 US$ trong thời gian hoàn thành yêu cầu cược. Vòng quay miễn phí trên Book of Dead, giá trị 0,20 US$ mỗi vòng. Vòng quay được cộng chia thành 20 vòng mỗi ngày trong 10 ngày. Ưu đãi có hiệu lực 30 ngày. Áp dụng toàn bộ điều khoản & điều kiện. Hãy chơi có trách nhiệm.

  • Velmora150 vòng quay miễn phí không yêu cầu cược Giữ toàn bộ tiền thắngKhông yêu cầu cược
    Nhận 150 vòng quay không yêu cầu cược tại Velmora (mở trong tab mới)

    18+. Khách hàng mới. Nạp tối thiểu 20 US$. Không yêu cầu cược. 7 ngày. 150 vòng quay trên Big Bass Bonanza, giá trị 0,10 US$. Áp dụng toàn bộ điều khoản & điều kiện.

    Điều khoản chính

    18+. Chỉ dành cho khách hàng mới. Nạp tối thiểu 20 US$. Không yêu cầu cược với tiền thắng. Vòng quay miễn phí trên Big Bass Bonanza, giá trị 0,10 US$ mỗi vòng. Ưu đãi có hiệu lực 7 ngày. Áp dụng toàn bộ điều khoản & điều kiện. Hãy chơi có trách nhiệm.

  • Kronos Royale200% lên đến 2.000 US$ + hoàn tiền 10% hằng tuần40x tiền thưởng
    Nhận thưởng 200% tại Kronos Royale (mở trong tab mới)

    18+. Khách hàng mới. Nạp tối thiểu 50 US$. Yêu cầu cược 40x trên tiền thưởng. Cược tối đa 10 US$. 60 ngày. Áp dụng toàn bộ điều khoản & điều kiện.

    Điều khoản chính

    18+. Chỉ dành cho khách hàng mới. Nạp tối thiểu 50 US$. Yêu cầu cược 40x tiền thưởng. Cược tối đa 10 US$ trong thời gian hoàn thành yêu cầu cược. Hoàn tiền: 10% số tiền thua ròng ở casino mỗi tuần (thứ Hai đến Chủ nhật), trả bằng tiền mặt không yêu cầu cược vào mỗi thứ Hai, tối đa 500 US$ mỗi tuần. Ưu đãi có hiệu lực 60 ngày. Áp dụng toàn bộ điều khoản & điều kiện. Hãy chơi có trách nhiệm.

Mức độ khả dụng của trò chơi tùy theo casino và quốc gia.

Một giờ chơi tốn bao nhiêu?

Chủ đề:

Lễ hội & tiệc tùng

Demo miễn phí Thành viên

Chơi thử Easter Luck bằng tiền ảo trước khi quyết định có chơi bằng tiền thật hay không. Bản demo chính thức của Mascot Gaming miễn phí cho thành viên GambGenius.

Quyền thành viên – đã mở khóa hướng dẫn đầy đủ

Cách chơi Easter Luck (chỉ dành cho thành viên)

Thay vì dòng cố định, các biểu tượng giống nhau trên các cuộn liền kề được trả thưởng ở bất kỳ vị trí nào, bắt đầu từ cuộn ngoài cùng bên trái. Mỗi cuộn càng có nhiều biểu tượng giống nhau thì tổ hợp càng được trả theo nhiều cách.

Easter Luck được chơi trên lưới 6×3 với 3.600 cách thắng.

  1. Đặt mức cược. Chọn tổng mức cược mỗi vòng quay trong khoảng từ 0,50 US$ đến 50 US$. Tiền thắng được trả theo bội số của mức cược này.
  2. Xem bảng trả thưởng. Mở màn hình thông tin của trò chơi để biết mỗi biểu tượng trả bao nhiêu và luật chính xác của phiên bản này.
  3. Quay. Kết quả mỗi vòng quay do bộ tạo số ngẫu nhiên đã được chứng nhận quyết định, độc lập với các vòng quay trước.

Hướng dẫn đầy đủ về Easter Luck: cách tính tiền thắng, 3 tính năng và 3 mẹo chiến lược

  • Kế hoạch cược của bạn: ngân sách 50 US$ → khoảng 0,17 US$ mỗi vòng quay (độ biến động cao)
  • Chi phí của RTP 95,2% cho mỗi 100 US$ tiền cược: trung bình 4,80 US$
  • Giải thích 3 tính năng: biểu tượng Wild, Wild mở rộng, respin
  • Kế hoạch cược cho ngân sách từ 20 US$ đến 250 US$, đối chiếu với mức cược tối thiểu 0,50 US$
  • 4 slot cùng phong cách với RTP cao hơn (lên đến 98,12%)
  • Mẹo chiến lược và công cụ lập kế hoạch phiên chơi cho Easter Luck

Miễn phí · không cần thẻ · chỉ dành cho người từ 18 tuổi trở lên

Không bao giờ bán dữ liệu · xuất hoặc xóa bất cứ lúc nào · Thành viên nhận được gì?

Cách tính tiền thắng (chỉ dành cho thành viên)

Chi phí của RTP 95,2% cho mỗi 100 US$ tiền cược, mức thắng tối đa 1.300x với mức cược 1 US$

Giải thưởng cao nhất được giới hạn ở 1.300x tiền cược. Với vòng quay 1 US$, con số đó là 1.300 US$; với 0,20 US$ là 260 US$. Khi chạm mức trần, vòng chơi thường kết thúc ngay.

RTP 95,2% có nghĩa là gì

Tiền hoàn trả kỳ vọng = tiền cược × 95,2%
Với tổng tiền cược 100 US$, khoản lỗ trung bình dài hạn là 4,80 US$

RTP là mức trung bình dài hạn qua hàng triệu vòng quay. Bất kỳ phiên chơi nào cũng có thể kết thúc cao hơn hoặc thấp hơn rất nhiều, đặc biệt với trò chơi có độ biến động cao.

Tần suất trúng thưởng được công bố là 23,4%, nghĩa là khoảng 1 trên 4,3 vòng quay mang lại khoản thắng nào đó – dù nhiều khoản trong số đó nhỏ hơn tiền cược.

Giải thích các tính năng (chỉ dành cho thành viên)

Giải thích 3 tính năng: biểu tượng Wild, Wild mở rộng, respin

Biểu tượng Wild

Wild thay thế các biểu tượng trả thưởng thông thường để giúp hoàn thành tổ hợp thắng. Chúng thường không thay thế biểu tượng Scatter hay biểu tượng thưởng.

Wild mở rộng

Khi Wild mở rộng xuất hiện, nó phóng to phủ kín cả cuộn, biến một biểu tượng thành cả một cột Wild.

Respin

Một số cuộn được chọn hoặc cả lưới quay lại mà không cần cược mới, thường được kích hoạt bởi một tổ hợp biểu tượng cụ thể hoặc tính năng “suýt trúng”.

Mẹo chiến lược (chỉ dành cho thành viên)

  • Chọn mức cược theo độ biến động. Độ biến động cao dồn tiền hoàn trả vào những khoản thắng lớn nhưng hiếm. Chuỗi thua dài là bình thường. Hãy giữ mức cược nhỏ (khoảng 1% ngân sách phiên chơi hoặc thấp hơn) để vượt qua các đợt dao động. Quy tắc đơn giản: chuẩn bị ngân sách đủ cho ít nhất 300 vòng quay, nên với ngân sách 50 US$, mức cược gợi ý là khoảng 0,17 US$.

Thêm 2 mẹo và công cụ lập kế hoạch phiên chơi

  • Yêu cầu cược của tiền thưởng: với RTP 95,2%, hoàn thành 1.000 US$ yêu cầu cược tốn trung bình khoảng 48,00 US$. Hãy kiểm tra điều khoản thưởng, vì một số casino loại trừ một số trò chơi nhất định. Tự tính bằng công cụ tính yêu cầu cược.
  • Đặt giới hạn trước khi quay. Hãy quyết định trước giới hạn thua lỗ và thời gian phiên chơi, rồi dừng khi chạm một trong hai. Không có quy luật hay hệ thống cược nào thay đổi kết quả của một vòng quay.

Tìm hiểu thêm tại giải thích RTP và độ biến động của slot và quản lý vốn.

Có phù hợp với ngân sách của bạn không? (chỉ dành cho thành viên)

Kế hoạch cược cho ngân sách từ 20 US$ đến 250 US$, đối chiếu với mức cược tối thiểu 0,50 US$

Với độ biến động cao, chúng tôi khuyên nên có ngân sách đủ cho ít nhất 300 vòng quay. Dưới đây là ý nghĩa của con số đó với Easter Luck (cược từ 0,50 US$ đến mức cược tối đa 50 US$).

Kế hoạch cược cho Easter Luck
Ngân sáchMức cược mỗi vòngPhạm vi cượcChi phí trung bình của 300 vòng quay
20 US$0,07 US$Thấp hơn mức cược tối thiểu 0,50 US$0,96 US$
50 US$0,17 US$Thấp hơn mức cược tối thiểu 0,50 US$2,40 US$
100 US$0,33 US$Thấp hơn mức cược tối thiểu 0,50 US$4,80 US$
250 US$0,83 US$Phù hợp12 US$

Chỉ là mức trung bình: một phiên chơi ngắn có thể kết thúc cao hơn hoặc thấp hơn rất nhiều. Hãy đặt giới hạn thua lỗ trước khi chơi.

Cùng phong cách, RTP tốt hơn (chỉ dành cho thành viên)

4 slot cùng phong cách với RTP cao hơn (lên đến 98,12%)

Các slot có cùng cơ chế (cách thắng) và độ biến động (cao) như Easter Luck, nhưng có RTP công bố cao hơn. Casino vẫn có thể chạy phiên bản thấp hơn của bất kỳ trò nào trong số này.

Câu hỏi

Câu hỏi thường gặp

Ai phát triển Easter Luck?

Easter Luck do Mascot Gaming phát triển và được phát hành năm 2023.

RTP của Easter Luck là bao nhiêu?

RTP mặc định của Easter Luck là 95,2%.

Easter Luck có độ biến động cao không?

Easter Luck được xếp vào nhóm độ biến động cao. Độ biến động cao dồn tiền hoàn trả vào những khoản thắng lớn nhưng hiếm.

Easter Luck thắng tối đa bao nhiêu?

Mức thắng tối đa của Easter Luck là 1.300x tiền cược, tức 1.300 US$ với vòng quay 1 US$.

Tôi có thể chơi Easter Luck miễn phí không?

Có. Thành viên GambGenius có thể chơi miễn phí bản demo chính thức Easter Luck của Mascot Gaming ngay trên trang này. Bản demo chỉ dùng tiền ảo nên tiền thắng không thể rút, và chỉ dành cho người chơi từ 18 tuổi trở lên.

Easter Luck có cho phép mua tính năng (bonus buy) không?

Các nguồn chúng tôi đã kiểm tra không ghi nhận tùy chọn mua tính năng cho Easter Luck.

Nguồn dữ liệu

Thông số lấy từ trang chính thức của nhà cung cấp và 2 cơ sở dữ liệu slot độc lập. Casino có thể chạy phiên bản RTP thấp hơn, vì vậy hãy luôn kiểm tra luật chơi trước khi chơi.

Hình ảnh trò chơi © Mascot Gaming, được hiển thị để nhận diện trò chơi.

Easter Luck · Casino được đánh giá cao nhất

Xem các casino slot hàng đầu

Chúng tôi chưa xác nhận đối tác nào cung cấp trò chơi này.

Không có tại các đối tác của chúng tôi

Slot tương tự bạn có thể chơi tại các đối tác của chúng tôi

  • Big GainsRTP 95,67%
    Chơi tại Aurivo (mở trong tab mới)

    18+. Khách hàng mới. Nạp tối thiểu 20 US$. Yêu cầu cược 30x trên tiền thưởng. Cược tối đa 5 US$. 30 ngày. 200 vòng quay trên Book of Dead, giá trị 0,20 US$. Được cộng chia thành 20 vòng mỗi ngày trong 10 ngày. Áp dụng toàn bộ điều khoản & điều kiện.

  • Raging RexRTP 96%
    Chơi tại Aurivo (mở trong tab mới)

    18+. Khách hàng mới. Nạp tối thiểu 20 US$. Yêu cầu cược 30x trên tiền thưởng. Cược tối đa 5 US$. 30 ngày. 200 vòng quay trên Book of Dead, giá trị 0,20 US$. Được cộng chia thành 20 vòng mỗi ngày trong 10 ngày. Áp dụng toàn bộ điều khoản & điều kiện.

  • Beast ModeRTP 96,32%
    Chơi tại Aurivo (mở trong tab mới)

    18+. Khách hàng mới. Nạp tối thiểu 20 US$. Yêu cầu cược 30x trên tiền thưởng. Cược tối đa 5 US$. 30 ngày. 200 vòng quay trên Book of Dead, giá trị 0,20 US$. Được cộng chia thành 20 vòng mỗi ngày trong 10 ngày. Áp dụng toàn bộ điều khoản & điều kiện.

  • 24k DragonRTP 96,2%
    Chơi tại Aurivo (mở trong tab mới)

    18+. Khách hàng mới. Nạp tối thiểu 20 US$. Yêu cầu cược 30x trên tiền thưởng. Cược tối đa 5 US$. 30 ngày. 200 vòng quay trên Book of Dead, giá trị 0,20 US$. Được cộng chia thành 20 vòng mỗi ngày trong 10 ngày. Áp dụng toàn bộ điều khoản & điều kiện.

18+ · Khách hàng mới · Áp dụng điều khoản & điều kiện. Mức độ khả dụng tùy theo quốc gia.

Cờ bạc nên luôn chỉ là niềm vui

Hãy đặt giới hạn nạp tiền trước khi chơi, đừng bao giờ cố gỡ lại tiền đã thua và nghỉ ngơi thường xuyên. Nếu cờ bạc không còn vui nữa, luôn có hỗ trợ miễn phí và bảo mật 24/7.

Công cụ chơi có trách nhiệm