Chỉ dành cho người từ 18 tuổi trở lên. Cờ bạc có thể gây nghiện – Hãy chơi có trách nhiệm.

Slot của Thunderkick

Greedy Pumpking

RTP
94,15%
Độ biến động
Cao
Thắng tối đa
10.000x

Greedy Pumpking là game slot trực tuyến của Thunderkick, phát hành năm 2026. Trò chơi trả thưởng cho các cụm biểu tượng giống nhau trên lưới 7×7. Tính năng chính: hệ số nhân, biểu tượng Wild và vòng quay miễn phí. Tóm tắt nhanh: RTP 94,15%, độ biến động cao và thắng tối đa 10.000x tiền cược. Chủ đề: Halloween. Có bản demo miễn phí chính thức.

Công bố quảng cáo: hiện tại chúng tôi không nhận bất kỳ khoản tiền nào từ các thương hiệu được liệt kê; nếu điều đó thay đổi, từng ưu đãi sẽ ghi rõ. Cách chúng tôi kiếm tiền

Chơi tại Opalis (mở trong tab mới)

Có trò chơi của Thunderkick · hãy kiểm tra Greedy Pumpking có trong sảnh tại quốc gia của bạn.

18+. Khách hàng mới. Nạp tối thiểu 20 US$. Yêu cầu cược 35x trên tiền thưởng. Cược tối đa 5 US$. 21 ngày. 125 vòng quay trên Sweet Bonanza, giá trị 0,20 US$. Áp dụng toàn bộ điều khoản & điều kiện.

Điều khoản chính

Mọi điều khoản quan trọng đều nằm ở dòng phía trên.

Áp dụng toàn bộ điều khoản & điều kiện. Hãy chơi có trách nhiệm.

Đọc hướng dẫn đầy đủTham gia miễn phí để giữ danh sách của bạn trên mọi thiết bị
Thêm
110 slot của Thunderkick Tham gia miễn phí để theo dõi và xem slot mới của Thunderkick sớm nhất
Slot Greedy Pumpking của Thunderkick

Trả lời nhanh

Greedy Pumpking là slot của Thunderkick (2026), có RTP 94,15%, độ biến động cao và mức thắng tối đa 10.000x. Trò chơi dùng trả thưởng theo cụm, kèm hệ số nhân, biểu tượng Wild và vòng quay miễn phí. Có bản demo miễn phí chính thức. RTP có thể khác nhau tùy casino.

Trên trang này10 mục

Thông số chính

RTP
94,15%
Thấp hơn trung vị 1,89 điểm (96,04%)
Độ biến động
Cao5/6 trên thang độ biến động của chúng tôi
Thắng tối đa
10.000x
Cao hơn 64% số slot trong cơ sở dữ liệu của chúng tôi
Lưới
7×7
Trả thưởng
Trả thưởng theo cụm
Phát hành
21 thg 10, 2026
Jackpot
Không có

Nhà cung cấp chưa công bố: phạm vi cược

Casino có trò chơi của Thunderkick

Công bố quảng cáo: hiện tại chúng tôi không nhận bất kỳ khoản tiền nào từ các thương hiệu được liệt kê; nếu điều đó thay đổi, từng ưu đãi sẽ ghi rõ. Cách chúng tôi kiếm tiền

  • Opalis125% lên đến 750 US$ + 125 vòng quay miễn phí35x tiền thưởngCó trò chơi của Thunderkick
    Chơi tại Opalis (mở trong tab mới)

    18+. Khách hàng mới. Nạp tối thiểu 20 US$. Yêu cầu cược 35x trên tiền thưởng. Cược tối đa 5 US$. 21 ngày. 125 vòng quay trên Sweet Bonanza, giá trị 0,20 US$. Áp dụng toàn bộ điều khoản & điều kiện.

    Điều khoản chính

    Mọi điều khoản quan trọng đều nằm ở dòng phía trên.

    Áp dụng toàn bộ điều khoản & điều kiện. Hãy chơi có trách nhiệm.

Hãy kiểm tra Greedy Pumpking có trong sảnh trò chơi tại quốc gia của bạn.

Một giờ chơi tốn bao nhiêu?

Chủ đề:

Demo miễn phí Thành viên

Chơi thử Greedy Pumpking bằng tiền ảo trước khi quyết định có chơi bằng tiền thật hay không. Bản demo chính thức của Thunderkick miễn phí cho thành viên GambGenius.

Quyền thành viên – đã mở khóa hướng dẫn đầy đủ

Cách chơi Greedy Pumpking (chỉ dành cho thành viên)

Tiền thắng được trả cho các nhóm biểu tượng giống nhau nằm kề nhau theo chiều ngang hoặc dọc. Cụm càng lớn trả càng nhiều, và các cụm thắng thường biến mất để nhường chỗ cho biểu tượng mới.

Greedy Pumpking được chơi trên lưới 7×7 với trả thưởng theo cụm.

  1. Đặt mức cược. Chọn tổng mức cược mỗi vòng quay. Tiền thắng được trả theo bội số của mức cược này.
  2. Xem bảng trả thưởng. Mở màn hình thông tin của trò chơi để biết mỗi biểu tượng trả bao nhiêu và luật chính xác của phiên bản này.
  3. Quay. Kết quả mỗi vòng quay do bộ tạo số ngẫu nhiên đã được chứng nhận quyết định, độc lập với các vòng quay trước.
  4. Kích hoạt vòng thưởng. Thu thập đủ số biểu tượng Scatter cần thiết để bắt đầu tính năng vòng quay miễn phí.

Hướng dẫn đầy đủ về Greedy Pumpking: cách tính tiền thắng, 4 tính năng và 3 mẹo chiến lược

  • Kế hoạch cược của bạn: ngân sách 50 US$ → khoảng 0,17 US$ mỗi vòng quay (độ biến động cao)
  • Chi phí của RTP 94,15% cho mỗi 100 US$ tiền cược: trung bình 5,85 US$
  • Giải thích 4 tính năng: trả thưởng theo cụm, hệ số nhân, biểu tượng Wild, vòng quay miễn phí
  • Kế hoạch cược cho ngân sách từ 20 US$ đến 250 US$
  • 4 slot cùng phong cách với RTP cao hơn (lên đến 98,18%)
  • Mẹo chiến lược và công cụ lập kế hoạch phiên chơi cho Greedy Pumpking

Miễn phí · không cần thẻ · chỉ dành cho người từ 18 tuổi trở lên

Không bao giờ bán dữ liệu · xuất hoặc xóa bất cứ lúc nào · Thành viên nhận được gì?

Cách tính tiền thắng (chỉ dành cho thành viên)

Chi phí của RTP 94,15% cho mỗi 100 US$ tiền cược, mức thắng tối đa 10.000x với mức cược 1 US$

Giải thưởng cao nhất được giới hạn ở 10.000x tiền cược. Với vòng quay 1 US$, con số đó là 10.000 US$; với 0,20 US$ là 2.000 US$. Khi chạm mức trần, vòng chơi thường kết thúc ngay.

Vì tiền thắng không phụ thuộc vào dòng thanh toán, mọi biểu tượng hiển thị đều có thể được tính vào một khoản trả thưởng. Bảng trả thưởng ghi rõ mỗi mức cần bao nhiêu biểu tượng giống nhau.

Hệ số nhân được áp dụng cho khoản thắng ngay khi xuất hiện; ở nhiều trò chơi, nhiều hệ số nhân được cộng hoặc nhân với nhau, và đó là nguồn gốc của những khoản thắng lớn nhất.

RTP 94,15% có nghĩa là gì

Tiền hoàn trả kỳ vọng = tiền cược × 94,15%
Với tổng tiền cược 100 US$, khoản lỗ trung bình dài hạn là 5,85 US$

RTP là mức trung bình dài hạn qua hàng triệu vòng quay. Bất kỳ phiên chơi nào cũng có thể kết thúc cao hơn hoặc thấp hơn rất nhiều, đặc biệt với trò chơi có độ biến động cao.

Giải thích các tính năng (chỉ dành cho thành viên)

Giải thích 4 tính năng: trả thưởng theo cụm, hệ số nhân, biểu tượng Wild, vòng quay miễn phí

Trả thưởng theo cụm

Khoản thắng được tạo bởi các nhóm biểu tượng giống nhau nằm kề nhau theo chiều ngang hoặc dọc, thay vì theo dòng.

Hệ số nhân

Hệ số nhân làm tăng khoản thắng theo một hệ số định sẵn, chẳng hạn 2x hoặc 10x. Chúng có thể gắn với biểu tượng, áp dụng cho cả vòng quay hoặc tăng dần trong một tính năng, và là động lực chính tạo nên những khoản thắng lớn nhất.

Biểu tượng Wild

Wild thay thế các biểu tượng trả thưởng thông thường để giúp hoàn thành tổ hợp thắng. Chúng thường không thay thế biểu tượng Scatter hay biểu tượng thưởng.

Vòng quay miễn phí

Vòng thưởng gồm các lượt quay không trừ vào số dư của bạn, thường được kích hoạt khi xuất hiện từ ba biểu tượng Scatter trở lên. Tiền thắng trong vòng thưởng được cộng vào số dư, và nhiều trò chơi cho phép kích hoạt lại để nhận thêm vòng quay.

Mẹo chiến lược (chỉ dành cho thành viên)

  • Chọn mức cược theo độ biến động. Độ biến động cao dồn tiền hoàn trả vào những khoản thắng lớn nhưng hiếm. Chuỗi thua dài là bình thường. Hãy giữ mức cược nhỏ (khoảng 1% ngân sách phiên chơi hoặc thấp hơn) để vượt qua các đợt dao động. Quy tắc đơn giản: chuẩn bị ngân sách đủ cho ít nhất 300 vòng quay, nên với ngân sách 50 US$, mức cược gợi ý là khoảng 0,17 US$.

Thêm 2 mẹo và công cụ lập kế hoạch phiên chơi

  • Yêu cầu cược của tiền thưởng: với RTP 94,15%, hoàn thành 1.000 US$ yêu cầu cược tốn trung bình khoảng 58,50 US$. Hãy kiểm tra điều khoản thưởng, vì một số casino loại trừ một số trò chơi nhất định. Tự tính bằng công cụ tính yêu cầu cược.
  • Đặt giới hạn trước khi quay. Hãy quyết định trước giới hạn thua lỗ và thời gian phiên chơi, rồi dừng khi chạm một trong hai. Không có quy luật hay hệ thống cược nào thay đổi kết quả của một vòng quay.

Tìm hiểu thêm tại giải thích RTP và độ biến động của slot và quản lý vốn.

Có phù hợp với ngân sách của bạn không? (chỉ dành cho thành viên)

Kế hoạch cược cho ngân sách từ 20 US$ đến 250 US$

Với độ biến động cao, chúng tôi khuyên nên có ngân sách đủ cho ít nhất 300 vòng quay. Dưới đây là ý nghĩa của con số đó với Greedy Pumpking.

Kế hoạch cược cho Greedy Pumpking
Ngân sáchMức cược mỗi vòngPhạm vi cượcChi phí trung bình của 300 vòng quay
20 US$0,07 US$Chưa công bố phạm vi cược1,17 US$
50 US$0,17 US$Chưa công bố phạm vi cược2,92 US$
100 US$0,33 US$Chưa công bố phạm vi cược5,85 US$
250 US$0,83 US$Chưa công bố phạm vi cược14,62 US$

Chỉ là mức trung bình: một phiên chơi ngắn có thể kết thúc cao hơn hoặc thấp hơn rất nhiều. Hãy đặt giới hạn thua lỗ trước khi chơi.

Cùng phong cách, RTP tốt hơn (chỉ dành cho thành viên)

4 slot cùng phong cách với RTP cao hơn (lên đến 98,18%)

Các slot có cùng cơ chế (trả thưởng theo cụm) và độ biến động (cao) như Greedy Pumpking, nhưng có RTP công bố cao hơn. Casino vẫn có thể chạy phiên bản thấp hơn của bất kỳ trò nào trong số này.

Câu hỏi

Câu hỏi thường gặp

Ai phát triển Greedy Pumpking?

Greedy Pumpking do Thunderkick phát triển và được phát hành năm 2026.

RTP của Greedy Pumpking là bao nhiêu?

RTP mặc định của Greedy Pumpking là 94,15%.

Greedy Pumpking có độ biến động cao không?

Greedy Pumpking được xếp vào nhóm độ biến động cao. Độ biến động cao dồn tiền hoàn trả vào những khoản thắng lớn nhưng hiếm.

Greedy Pumpking thắng tối đa bao nhiêu?

Mức thắng tối đa của Greedy Pumpking là 10.000x tiền cược, tức 10.000 US$ với vòng quay 1 US$.

Tôi có thể chơi Greedy Pumpking miễn phí không?

Có. Thành viên GambGenius có thể chơi miễn phí bản demo chính thức Greedy Pumpking của Thunderkick ngay trên trang này. Bản demo chỉ dùng tiền ảo nên tiền thắng không thể rút, và chỉ dành cho người chơi từ 18 tuổi trở lên.

Greedy Pumpking có cho phép mua tính năng (bonus buy) không?

Các nguồn chúng tôi đã kiểm tra không ghi nhận tùy chọn mua tính năng cho Greedy Pumpking.

Tôi có thể chơi Greedy Pumpking ở đâu?

Opalis có cung cấp trò chơi của Thunderkick. Hãy kiểm tra Greedy Pumpking có trong sảnh trò chơi tại quốc gia của bạn trước khi đăng ký. 18+ · Khách hàng mới · Áp dụng điều khoản & điều kiện. Mức độ khả dụng tùy theo quốc gia.

Nguồn dữ liệu

Thông số lấy từ trang chính thức của nhà cung cấp và 1 cơ sở dữ liệu slot độc lập. Casino có thể chạy phiên bản RTP thấp hơn, vì vậy hãy luôn kiểm tra luật chơi trước khi chơi.

Hình ảnh trò chơi © Thunderkick, được hiển thị để nhận diện trò chơi.

Ban biên tập GambGenius

Thông số được kiểm tra

Biên tập viên của chúng tôi đọc toàn bộ điều khoản của mọi ưu đãi và tính giá trị kỳ vọng của từng khoản tiền thưởng trước khi đưa vào danh sách. Đọc chính sách biên tập của chúng tôi.

Tham gia miễn phí để giữ danh sách của bạn trên mọi thiết bị

Greedy Pumpking · Opalis · 125% lên đến 750 US$

Chơi tại Opalis (mở trong tab mới)

18+. Khách hàng mới. Nạp tối thiểu 20 US$. Yêu cầu cược 35x trên tiền thưởng. Cược tối đa 5 US$. 21 ngày. 125 vòng quay trên Sweet Bonanza, giá trị 0,20 US$. Áp dụng toàn bộ điều khoản & điều kiện.

Cờ bạc nên luôn chỉ là niềm vui

Hãy đặt giới hạn nạp tiền trước khi chơi, đừng bao giờ cố gỡ lại tiền đã thua và nghỉ ngơi thường xuyên. Nếu cờ bạc không còn vui nữa, luôn có hỗ trợ miễn phí và bảo mật 24/7.

Công cụ chơi có trách nhiệm