Chỉ dành cho người từ 18 tuổi trở lên. Cờ bạc có thể gây nghiện – Hãy chơi có trách nhiệm.

Slot của Gamomat

Juicy Jester

RTP
96,14%
Độ biến động
Thấp

Juicy Jester là game slot trực tuyến của Gamomat. Trò chơi sử dụng lưới 3×3 với 5 dòng thanh toán. Tính năng chính: Wild mở rộng, biểu tượng Wild và tính năng nhân đôi (gamble). Tóm tắt nhanh: RTP 96,14% và độ biến động thấp. Chủ đề: slot cổ điển và biểu tượng trái cây.

Xem các casino slot hàng đầu

Chúng tôi chưa xác nhận đối tác nào cung cấp trò chơi này.

Đọc hướng dẫn đầy đủTham gia miễn phí để giữ danh sách của bạn trên mọi thiết bị
Thêm
211 slot của Gamomat Tham gia miễn phí để theo dõi và xem slot mới của Gamomat sớm nhất
Slot Juicy Jester của Gamomat

Trả lời nhanh

Juicy Jester là slot của Gamomat, có RTP 96,14% và độ biến động thấp. Trò chơi dùng 5 dòng thanh toán, kèm Wild mở rộng, biểu tượng Wild và tính năng nhân đôi. RTP có thể khác nhau tùy casino.

Trên trang này9 mục

Thông số chính

RTP
96,14%
Cao hơn trung vị 0,1 điểm (96,04%)
Độ biến động
Thấp1/6 trên thang độ biến động của chúng tôi
Lưới
3×3
Trả thưởng
5 dòng thanh toán

Nhà cung cấp chưa công bố: thắng tối đa, phạm vi cược, jackpot

Casino được đánh giá cao nhất (hãy kiểm tra trò chơi có sẵn không)

Chúng tôi chưa xác nhận đối tác nào cung cấp trò chơi này.

Công bố quảng cáo: hiện tại chúng tôi không nhận bất kỳ khoản tiền nào từ các thương hiệu được liệt kê; nếu điều đó thay đổi, từng ưu đãi sẽ ghi rõ. Cách chúng tôi kiếm tiền

  • Aurivo Casino100% lên đến 1.000 US$ + 200 vòng quay miễn phí30x tiền thưởng
    Nhận 200 vòng quay + 100% tại Aurivo Casino (mở trong tab mới)

    18+. Khách hàng mới. Nạp tối thiểu 20 US$. Yêu cầu cược 30x trên tiền thưởng. Cược tối đa 5 US$. 30 ngày. 200 vòng quay trên Book of Dead, giá trị 0,20 US$. Được cộng chia thành 20 vòng mỗi ngày trong 10 ngày. Áp dụng toàn bộ điều khoản & điều kiện.

    Điều khoản chính

    Mọi điều khoản quan trọng đều nằm ở dòng phía trên.

    Áp dụng toàn bộ điều khoản & điều kiện. Hãy chơi có trách nhiệm.

  • Velmora150 vòng quay miễn phí không yêu cầu cược Giữ toàn bộ tiền thắngKhông yêu cầu cược
    Nhận 150 vòng quay không yêu cầu cược tại Velmora (mở trong tab mới)

    18+. Khách hàng mới. Nạp tối thiểu 20 US$. Không yêu cầu cược. 7 ngày. 150 vòng quay trên Big Bass Bonanza, giá trị 0,10 US$. Áp dụng toàn bộ điều khoản & điều kiện.

    Điều khoản chính

    Mọi điều khoản quan trọng đều nằm ở dòng phía trên.

    Áp dụng toàn bộ điều khoản & điều kiện. Hãy chơi có trách nhiệm.

  • Kronos Royale200% lên đến 2.000 US$ + hoàn tiền 10% hằng tuần40x tiền thưởng
    Nhận thưởng 200% tại Kronos Royale (mở trong tab mới)

    18+. Khách hàng mới. Nạp tối thiểu 50 US$. Yêu cầu cược 40x trên tiền thưởng. Cược tối đa 10 US$. 60 ngày. Áp dụng toàn bộ điều khoản & điều kiện.

    Điều khoản chính
    Hoàn tiền
    Hoàn tiền: 10% số tiền thua ròng ở casino mỗi tuần (thứ Hai đến Chủ nhật), trả bằng tiền mặt không yêu cầu cược vào mỗi thứ Hai, tối đa 500 US$ mỗi tuần.

    Áp dụng toàn bộ điều khoản & điều kiện. Hãy chơi có trách nhiệm.

Mức độ khả dụng của trò chơi tùy theo casino và quốc gia.

Một giờ chơi tốn bao nhiêu?

Chủ đề:

Quyền thành viên – đã mở khóa hướng dẫn đầy đủ

Cách chơi Juicy Jester (chỉ dành cho thành viên)

Tiền thắng được trả khi các biểu tượng giống nhau xuất hiện trên một dòng thanh toán đang kích hoạt, thường từ trái sang phải bắt đầu từ cuộn ngoài cùng bên trái. Tổng tiền cược được chia đều cho các dòng, và mỗi khoản thắng theo dòng bằng tiền cược mỗi dòng nhân với giá trị của biểu tượng trong bảng trả thưởng.

Juicy Jester được chơi trên lưới 3×3 với 5 dòng thanh toán.

  1. Đặt mức cược. Chọn tổng mức cược mỗi vòng quay. Tiền thắng được trả theo bội số của mức cược này.
  2. Xem bảng trả thưởng. Mở màn hình thông tin của trò chơi để biết mỗi biểu tượng trả bao nhiêu và luật chính xác của phiên bản này.
  3. Quay. Kết quả mỗi vòng quay do bộ tạo số ngẫu nhiên đã được chứng nhận quyết định, độc lập với các vòng quay trước.

Hướng dẫn đầy đủ về Juicy Jester: cách tính tiền thắng, 3 tính năng và 3 mẹo chiến lược

  • Kế hoạch cược của bạn: ngân sách 50 US$ → khoảng 0,50 US$ mỗi vòng quay (độ biến động thấp)
  • Chi phí của RTP 96,14% cho mỗi 100 US$ tiền cược: trung bình 3,86 US$
  • Giải thích 3 tính năng: Wild mở rộng, biểu tượng Wild, tính năng nhân đôi
  • Kế hoạch cược cho ngân sách từ 20 US$ đến 250 US$
  • 4 slot cùng phong cách với RTP cao hơn (lên đến 98,6%)
  • Mẹo chiến lược và công cụ lập kế hoạch phiên chơi cho Juicy Jester

Miễn phí · không cần thẻ · chỉ dành cho người từ 18 tuổi trở lên

Không bao giờ bán dữ liệu · xuất hoặc xóa bất cứ lúc nào · Thành viên nhận được gì?

Cách tính tiền thắng (chỉ dành cho thành viên)

Chi phí của RTP 96,14% cho mỗi 100 US$ tiền cược

RTP 96,14% có nghĩa là gì

Tiền hoàn trả kỳ vọng = tiền cược × 96,14%
Với tổng tiền cược 100 US$, khoản lỗ trung bình dài hạn là 3,86 US$

RTP là mức trung bình dài hạn qua hàng triệu vòng quay. Bất kỳ phiên chơi nào cũng có thể kết thúc cao hơn hoặc thấp hơn rất nhiều, đặc biệt với trò chơi có độ biến động thấp.

Giải thích các tính năng (chỉ dành cho thành viên)

Giải thích 3 tính năng: Wild mở rộng, biểu tượng Wild, tính năng nhân đôi

Wild mở rộng

Khi Wild mở rộng xuất hiện, nó phóng to phủ kín cả cuộn, biến một biểu tượng thành cả một cột Wild.

Biểu tượng Wild

Wild thay thế các biểu tượng trả thưởng thông thường để giúp hoàn thành tổ hợp thắng. Chúng thường không thay thế biểu tượng Scatter hay biểu tượng thưởng.

Tính năng nhân đôi

Sau khi thắng, bạn có thể đem khoản thắng ra đoán theo kiểu được gấp đôi hoặc mất hết, chẳng hạn đoán màu của một lá bài. Tính năng này không cải thiện tỷ lệ hoàn trả dài hạn của trò chơi.

Mẹo chiến lược (chỉ dành cho thành viên)

  • Chọn mức cược theo độ biến động. Độ biến động thấp nghĩa là thắng thường xuyên với khoản nhỏ hơn và số dư ổn định hơn. Phù hợp với phiên chơi dài và việc hoàn thành yêu cầu cược, nhưng hệ số nhân lớn rất hiếm. Quy tắc đơn giản: chuẩn bị ngân sách đủ cho ít nhất 100 vòng quay, nên với ngân sách 50 US$, mức cược gợi ý là khoảng 0,50 US$.

Thêm 2 mẹo và công cụ lập kế hoạch phiên chơi

  • Yêu cầu cược của tiền thưởng: với RTP 96,14%, hoàn thành 1.000 US$ yêu cầu cược tốn trung bình khoảng 38,60 US$. Hãy kiểm tra điều khoản thưởng, vì một số casino loại trừ một số trò chơi nhất định. Tự tính bằng công cụ tính yêu cầu cược.
  • Đặt giới hạn trước khi quay. Hãy quyết định trước giới hạn thua lỗ và thời gian phiên chơi, rồi dừng khi chạm một trong hai. Không có quy luật hay hệ thống cược nào thay đổi kết quả của một vòng quay.

Tìm hiểu thêm tại giải thích RTP và độ biến động của slot và quản lý vốn.

Có phù hợp với ngân sách của bạn không? (chỉ dành cho thành viên)

Kế hoạch cược cho ngân sách từ 20 US$ đến 250 US$

Với độ biến động thấp, chúng tôi khuyên nên có ngân sách đủ cho ít nhất 100 vòng quay. Dưới đây là ý nghĩa của con số đó với Juicy Jester.

Kế hoạch cược cho Juicy Jester
Ngân sáchMức cược mỗi vòngPhạm vi cượcChi phí trung bình của 100 vòng quay
20 US$0,20 US$Chưa công bố phạm vi cược0,77 US$
50 US$0,50 US$Chưa công bố phạm vi cược1,93 US$
100 US$1 US$Chưa công bố phạm vi cược3,86 US$
250 US$2,50 US$Chưa công bố phạm vi cược9,65 US$

Chỉ là mức trung bình: một phiên chơi ngắn có thể kết thúc cao hơn hoặc thấp hơn rất nhiều. Hãy đặt giới hạn thua lỗ trước khi chơi.

Cùng phong cách, RTP tốt hơn (chỉ dành cho thành viên)

4 slot cùng phong cách với RTP cao hơn (lên đến 98,6%)

Các slot có cùng cơ chế (dòng thanh toán) và độ biến động (thấp) như Juicy Jester, nhưng có RTP công bố cao hơn. Casino vẫn có thể chạy phiên bản thấp hơn của bất kỳ trò nào trong số này.

Câu hỏi

Câu hỏi thường gặp

Ai phát triển Juicy Jester?

Juicy Jester do Gamomat phát triển.

RTP của Juicy Jester là bao nhiêu?

RTP mặc định của Juicy Jester là 96,14%.

Juicy Jester có độ biến động cao không?

Juicy Jester được xếp vào nhóm độ biến động thấp. Độ biến động thấp nghĩa là thắng thường xuyên với khoản nhỏ hơn và số dư ổn định hơn.

Tôi có thể chơi Juicy Jester miễn phí không?

Hiện chưa có trên GambGenius: chúng tôi chưa có bản demo chính thức Juicy Jester của Gamomat.

Juicy Jester có cho phép mua tính năng (bonus buy) không?

Các nguồn chúng tôi đã kiểm tra không ghi nhận tùy chọn mua tính năng cho Juicy Jester.

Nguồn dữ liệu

Thông số theo công bố của nhà cung cấp. Casino có thể chạy phiên bản RTP thấp hơn, vì vậy hãy luôn kiểm tra luật chơi trước khi chơi.

Hình ảnh trò chơi © Gamomat, được hiển thị để nhận diện trò chơi.

Ban biên tập GambGenius

Thông số được kiểm tra

Biên tập viên của chúng tôi đọc toàn bộ điều khoản của mọi ưu đãi và tính giá trị kỳ vọng của từng khoản tiền thưởng trước khi đưa vào danh sách. Đọc chính sách biên tập của chúng tôi.

Tham gia miễn phí để giữ danh sách của bạn trên mọi thiết bị

Juicy Jester · Casino được đánh giá cao nhất

Xem các casino slot hàng đầu

Chúng tôi chưa xác nhận đối tác nào cung cấp trò chơi này.

Không có tại các đối tác của chúng tôi

Slot tương tự bạn có thể chơi tại các đối tác của chúng tôi

  • StarburstRTP 96,08%
    Chơi tại Solstice Spins (mở trong tab mới)

    18+. Khách hàng mới. Nạp tối thiểu: không cần cho vòng quay miễn phí; 20 US$ cho thưởng nạp. Yêu cầu cược 35x trên tiền thưởng. Cược tối đa 5 US$. 14 ngày. 50 vòng quay trên Starburst, giá trị 0,10 US$. Tiền thắng từ vòng quay tối đa 100 US$. Áp dụng toàn bộ điều khoản & điều kiện.

  • Esqueleto ExplosivoRTP 96%
    Chơi tại Opalis (mở trong tab mới)

    18+. Khách hàng mới. Nạp tối thiểu 20 US$. Yêu cầu cược 35x trên tiền thưởng. Cược tối đa 5 US$. 21 ngày. 125 vòng quay trên Sweet Bonanza, giá trị 0,20 US$. Áp dụng toàn bộ điều khoản & điều kiện.

  • ArcaderRTP 96,1%
    Chơi tại Opalis (mở trong tab mới)

    18+. Khách hàng mới. Nạp tối thiểu 20 US$. Yêu cầu cược 35x trên tiền thưởng. Cược tối đa 5 US$. 21 ngày. 125 vòng quay trên Sweet Bonanza, giá trị 0,20 US$. Áp dụng toàn bộ điều khoản & điều kiện.

  • BabushkasRTP 95,8%
    Chơi tại Opalis (mở trong tab mới)

    18+. Khách hàng mới. Nạp tối thiểu 20 US$. Yêu cầu cược 35x trên tiền thưởng. Cược tối đa 5 US$. 21 ngày. 125 vòng quay trên Sweet Bonanza, giá trị 0,20 US$. Áp dụng toàn bộ điều khoản & điều kiện.

18+ · Khách hàng mới · Áp dụng điều khoản & điều kiện. Mức độ khả dụng tùy theo quốc gia.

Cờ bạc nên luôn chỉ là niềm vui

Hãy đặt giới hạn nạp tiền trước khi chơi, đừng bao giờ cố gỡ lại tiền đã thua và nghỉ ngơi thường xuyên. Nếu cờ bạc không còn vui nữa, luôn có hỗ trợ miễn phí và bảo mật 24/7.

Công cụ chơi có trách nhiệm