Chỉ dành cho người từ 18 tuổi trở lên. Cờ bạc có thể gây nghiện – Hãy chơi có trách nhiệm.

Slot của Big Time Gaming

Monster Quest

RTP
96,58%
Độ biến động
Cao
Thắng tối đa
99.900x

Monster Quest là game slot trực tuyến của Big Time Gaming, phát hành năm 2026. Trò chơi dùng cơ chế Megaways trên lưới 6×7, với tối đa 117.649 cách thắng. Tính năng chính: tính năng Hold and Win, vòng quay miễn phí, mua tính năng (bonus buy) và cược ante. Tóm tắt nhanh: RTP 96,58%, độ biến động cao và thắng tối đa 99.900x tiền cược. Chủ đề: giả tưởng và phiêu lưu.

Công bố quảng cáo: hiện tại chúng tôi không nhận bất kỳ khoản tiền nào từ các thương hiệu được liệt kê; nếu điều đó thay đổi, từng ưu đãi sẽ ghi rõ. Cách chúng tôi kiếm tiền

Chơi tại Solstice Spins (mở trong tab mới)

Có trò chơi của Big Time Gaming · hãy kiểm tra Monster Quest có trong sảnh tại quốc gia của bạn.

18+. Khách hàng mới. Nạp tối thiểu: không cần cho vòng quay miễn phí; 20 US$ cho thưởng nạp. Yêu cầu cược 35x trên tiền thưởng. Cược tối đa 5 US$. 14 ngày. 50 vòng quay trên Starburst, giá trị 0,10 US$. Tiền thắng từ vòng quay tối đa 100 US$. Áp dụng toàn bộ điều khoản & điều kiện.

Điều khoản chính

Mọi điều khoản quan trọng đều nằm ở dòng phía trên.

Áp dụng toàn bộ điều khoản & điều kiện. Hãy chơi có trách nhiệm.

Đọc hướng dẫn đầy đủTham gia miễn phí để giữ danh sách của bạn trên mọi thiết bị
Thêm
87 slot của Big Time Gaming Tham gia miễn phí để theo dõi và xem slot mới của Big Time Gaming sớm nhất
Slot Monster Quest của Big Time Gaming

Trả lời nhanh

Monster Quest là slot của Big Time Gaming (2026), có RTP 96,58%, độ biến động cao và mức thắng tối đa 99.900x. Trò chơi dùng tối đa 117.649 cách thắng, kèm Hold and Win, vòng quay miễn phí và mua tính năng. RTP có thể khác nhau tùy casino.

Trên trang này10 mục

Thông số chính

RTP
96,58%
Cao hơn trung vị 0,54 điểm (96,04%)
Độ biến động
Cao5/6 trên thang độ biến động của chúng tôi
Thắng tối đa
99.900x
Cao hơn 99% số slot trong cơ sở dữ liệu của chúng tôi
Lưới
6×7
Trả thưởng
Tối đa 117.649 cách thắng
Phát hành
24 thg 6, 2026
Phạm vi cược
0,10 US$–2,50 US$
Jackpot
Không có

Casino có trò chơi của Big Time Gaming

Công bố quảng cáo: hiện tại chúng tôi không nhận bất kỳ khoản tiền nào từ các thương hiệu được liệt kê; nếu điều đó thay đổi, từng ưu đãi sẽ ghi rõ. Cách chúng tôi kiếm tiền

  • Solstice Spins50 vòng quay miễn phí không cần nạp tiền + 100% lên đến 500 US$35x tiền thưởngCó trò chơi của Big Time Gaming
    Chơi tại Solstice Spins (mở trong tab mới)

    18+. Khách hàng mới. Nạp tối thiểu: không cần cho vòng quay miễn phí; 20 US$ cho thưởng nạp. Yêu cầu cược 35x trên tiền thưởng. Cược tối đa 5 US$. 14 ngày. 50 vòng quay trên Starburst, giá trị 0,10 US$. Tiền thắng từ vòng quay tối đa 100 US$. Áp dụng toàn bộ điều khoản & điều kiện.

    Điều khoản chính

    Mọi điều khoản quan trọng đều nằm ở dòng phía trên.

    Áp dụng toàn bộ điều khoản & điều kiện. Hãy chơi có trách nhiệm.

Hãy kiểm tra Monster Quest có trong sảnh trò chơi tại quốc gia của bạn.

Một giờ chơi tốn bao nhiêu?

Chủ đề:

Quyền thành viên – đã mở khóa hướng dẫn đầy đủ

Cách chơi Monster Quest (chỉ dành cho thành viên)

Số biểu tượng trên mỗi cuộn thay đổi sau mỗi vòng quay, nên số cách thắng cũng thay đổi theo. Các biểu tượng giống nhau trên các cuộn liền kề, từ trái sang phải, được trả thưởng ở bất kỳ vị trí nào.

Monster Quest được chơi trên lưới 6×7 với tối đa 117.649 cách thắng.

  1. Đặt mức cược. Chọn tổng mức cược mỗi vòng quay trong khoảng từ 0,10 US$ đến 2,50 US$. Tiền thắng được trả theo bội số của mức cược này.
  2. Xem bảng trả thưởng. Mở màn hình thông tin của trò chơi để biết mỗi biểu tượng trả bao nhiêu và luật chính xác của phiên bản này.
  3. Quay. Kết quả mỗi vòng quay do bộ tạo số ngẫu nhiên đã được chứng nhận quyết định, độc lập với các vòng quay trước.
  4. Kích hoạt vòng thưởng. Thu thập đủ số biểu tượng Scatter cần thiết để bắt đầu tính năng vòng quay miễn phí.
  5. Cược ante (tùy chọn). Trả thêm mỗi vòng quay để tăng cơ hội kích hoạt tính năng.
  6. Mua tính năng (tùy chọn). Ở nơi được phép, trả một mức giá cố định để vào thẳng vòng thưởng.

Hướng dẫn đầy đủ về Monster Quest: cách tính tiền thắng, 5 tính năng và 6 mẹo chiến lược

  • Kế hoạch cược của bạn: ngân sách 50 US$ → khoảng 0,17 US$ mỗi vòng quay (độ biến động cao)
  • Chi phí của RTP 96,58% cho mỗi 100 US$ tiền cược: trung bình 3,42 US$
  • Giải thích 5 tính năng: Hold and Win, vòng quay miễn phí, mua tính năng, cược ante, Megaways
  • Phân tích rủi ro của mua tính năng
  • Kế hoạch cược cho ngân sách từ 20 US$ đến 250 US$, đối chiếu với mức cược tối thiểu 0,10 US$
  • So sánh 5 phiên bản RTP: 96,58%, 96,49%, 94,41%, 91,41%, 86,35%
  • 4 slot cùng phong cách với RTP cao hơn (lên đến 97,47%)
  • Mẹo chiến lược và công cụ lập kế hoạch phiên chơi cho Monster Quest

Miễn phí · không cần thẻ · chỉ dành cho người từ 18 tuổi trở lên

Không bao giờ bán dữ liệu · xuất hoặc xóa bất cứ lúc nào · Thành viên nhận được gì?

Cách tính tiền thắng (chỉ dành cho thành viên)

Chi phí của RTP 96,58% cho mỗi 100 US$ tiền cược, mức thắng tối đa 99.900x với mức cược 1 US$

Giải thưởng cao nhất được giới hạn ở 99.900x tiền cược. Với vòng quay 1 US$, con số đó là 99.900 US$; với 0,20 US$ là 19.980 US$. Khi chạm mức trần, vòng chơi thường kết thúc ngay.

RTP 96,58% có nghĩa là gì

Tiền hoàn trả kỳ vọng = tiền cược × 96,58%
Với tổng tiền cược 100 US$, khoản lỗ trung bình dài hạn là 3,42 US$

RTP là mức trung bình dài hạn qua hàng triệu vòng quay. Bất kỳ phiên chơi nào cũng có thể kết thúc cao hơn hoặc thấp hơn rất nhiều, đặc biệt với trò chơi có độ biến động cao.

Giải thích các tính năng (chỉ dành cho thành viên)

Giải thích 5 tính năng: Hold and Win, vòng quay miễn phí, mua tính năng, cược ante và các tính năng khác

Hold and Win

Khi đủ số biểu tượng tiền hoặc đồng xu đặc biệt, tính năng respin bắt đầu: các biểu tượng đó bị khóa tại chỗ, bộ đếm respin được đặt lại mỗi khi có biểu tượng mới xuất hiện, và giá trị của chúng được cộng lại khi tính năng kết thúc.

Vòng quay miễn phí

Vòng thưởng gồm các lượt quay không trừ vào số dư của bạn, thường được kích hoạt khi xuất hiện từ ba biểu tượng Scatter trở lên. Tiền thắng trong vòng thưởng được cộng vào số dư, và nhiều trò chơi cho phép kích hoạt lại để nhận thêm vòng quay.

Mua tính năng

Cho phép bạn trả một bội số cố định của tiền cược để vào ngay tính năng thưởng thay vì chờ nó được kích hoạt. Tính năng này làm độ biến động tăng đáng kể và không khả dụng ở mọi quốc gia (bị cấm tại Vương quốc Anh).

Cược ante

Khoản phí thêm tùy chọn cho mỗi vòng quay, thường là +25%, giúp tăng cơ hội kích hoạt tính năng thưởng.

Megaways

Cơ chế được cấp phép trong đó số biểu tượng trên mỗi cuộn thay đổi sau mỗi vòng quay, nên số cách thắng có thể lên tới hàng trăm nghìn.

Mẹo chiến lược (chỉ dành cho thành viên)

  • Chọn mức cược theo độ biến động. Độ biến động cao dồn tiền hoàn trả vào những khoản thắng lớn nhưng hiếm. Chuỗi thua dài là bình thường. Hãy giữ mức cược nhỏ (khoảng 1% ngân sách phiên chơi hoặc thấp hơn) để vượt qua các đợt dao động. Quy tắc đơn giản: chuẩn bị ngân sách đủ cho ít nhất 300 vòng quay, nên với ngân sách 50 US$, mức cược gợi ý là khoảng 0,17 US$.

Thêm 5 mẹo và công cụ lập kế hoạch phiên chơi

  • Kiểm tra phiên bản RTP bạn đang chơi. Big Time Gaming cung cấp trò chơi này với các mức 96,58%, 96,49%, 94,41%, 91,41%, 86,35%. Hãy mở luật chơi tại casino của bạn và ưu tiên những trang chạy phiên bản 96,58%.
  • Xem mua tính năng là lựa chọn rủi ro cao. Mua tính năng dồn ngân sách của bạn vào vài vòng chơi có độ biến động lớn. Nhiều kết quả trả lại ít hơn số tiền đã bỏ ra. Hãy đọc hướng dẫn về mua tính năng trước.
  • Hiểu rõ cược ante. Bạn trả nhiều hơn mỗi vòng quay để kích hoạt tính năng thường xuyên hơn; nó không biến trò chơi thành một lựa chọn cược tốt hơn.
  • Yêu cầu cược của tiền thưởng: với RTP 96,58%, hoàn thành 1.000 US$ yêu cầu cược tốn trung bình khoảng 34,20 US$. Hãy kiểm tra điều khoản thưởng, vì một số casino loại trừ một số trò chơi nhất định. Tự tính bằng công cụ tính yêu cầu cược.
  • Đặt giới hạn trước khi quay. Hãy quyết định trước giới hạn thua lỗ và thời gian phiên chơi, rồi dừng khi chạm một trong hai. Không có quy luật hay hệ thống cược nào thay đổi kết quả của một vòng quay.

Tìm hiểu thêm tại giải thích RTP và độ biến động của slot và quản lý vốn.

Có phù hợp với ngân sách của bạn không? (chỉ dành cho thành viên)

Kế hoạch cược cho ngân sách từ 20 US$ đến 250 US$, đối chiếu với mức cược tối thiểu 0,10 US$

Với độ biến động cao, chúng tôi khuyên nên có ngân sách đủ cho ít nhất 300 vòng quay. Dưới đây là ý nghĩa của con số đó với Monster Quest (cược từ 0,10 US$ đến mức cược tối đa 2,50 US$).

Kế hoạch cược cho Monster Quest
Ngân sáchMức cược mỗi vòngPhạm vi cượcChi phí trung bình của 300 vòng quay
20 US$0,07 US$Thấp hơn mức cược tối thiểu 0,10 US$0,68 US$
50 US$0,17 US$Phù hợp1,71 US$
100 US$0,33 US$Phù hợp3,42 US$
250 US$0,83 US$Phù hợp8,55 US$

Chỉ là mức trung bình: một phiên chơi ngắn có thể kết thúc cao hơn hoặc thấp hơn rất nhiều. Hãy đặt giới hạn thua lỗ trước khi chơi.

Các phiên bản RTP (chỉ dành cho thành viên)

So sánh 5 phiên bản RTP: 96,58%, 96,49%, 94,41%, 91,41%, 86,35%

Big Time Gaming cung cấp Monster Quest với 5 phiên bản RTP và mỗi casino tự chọn phiên bản để vận hành. Với 1.000 US$ tiền cược, phiên bản 86,35% tốn trung bình nhiều hơn khoảng 102,30 US$ so với phiên bản 96,58%.

Các phiên bản RTP của Monster Quest
Phiên bảnChi phí trung bình mỗi 100 US$ tiền cượcChênh lệch so với bản tốt nhất
96,58% (tốt nhất)3,42 US$—
96,49%3,51 US$+0,09 US$
94,41%5,59 US$+2,17 US$
91,41%8,59 US$+5,17 US$
86,35%13,65 US$+10,23 US$

Mở luật chơi hoặc màn hình thông tin của trò chơi tại casino để xem họ đang chạy phiên bản nào.

Bạn thấy một phiên bản khác tại casino? Cách hoạt động của báo cáo RTP từ thành viên

Cùng phong cách, RTP tốt hơn (chỉ dành cho thành viên)

4 slot cùng phong cách với RTP cao hơn (lên đến 97,47%)

Các slot có cùng cơ chế (Megaways) và độ biến động (cao) như Monster Quest, nhưng có RTP công bố cao hơn. Casino vẫn có thể chạy phiên bản thấp hơn của bất kỳ trò nào trong số này.

Câu hỏi

Câu hỏi thường gặp

Ai phát triển Monster Quest?

Monster Quest do Big Time Gaming phát triển và được phát hành năm 2026.

RTP của Monster Quest là bao nhiêu?

RTP mặc định của Monster Quest là 96,58%. Big Time Gaming cũng cung cấp các phiên bản 96,49%, 94,41%, 91,41%, 86,35%, vì vậy hãy kiểm tra màn hình thông tin của trò chơi tại casino của bạn.

Monster Quest có độ biến động cao không?

Monster Quest được xếp vào nhóm độ biến động cao. Độ biến động cao dồn tiền hoàn trả vào những khoản thắng lớn nhưng hiếm.

Monster Quest thắng tối đa bao nhiêu?

Mức thắng tối đa của Monster Quest là 99.900x tiền cược, tức 99.900 US$ với vòng quay 1 US$.

Tôi có thể chơi Monster Quest miễn phí không?

Hiện chưa có trên GambGenius: chúng tôi chưa có bản demo chính thức Monster Quest của Big Time Gaming.

Monster Quest có cho phép mua tính năng (bonus buy) không?

Có. Monster Quest có tùy chọn mua tính năng, dù tính năng này không khả dụng ở một số quốc gia như Vương quốc Anh.

Tôi có thể chơi Monster Quest ở đâu?

Solstice Spins có cung cấp trò chơi của Big Time Gaming. Hãy kiểm tra Monster Quest có trong sảnh trò chơi tại quốc gia của bạn trước khi đăng ký. 18+ · Khách hàng mới · Áp dụng điều khoản & điều kiện. Mức độ khả dụng tùy theo quốc gia.

Nguồn dữ liệu

Thông số lấy từ trang chính thức của nhà cung cấp và 1 cơ sở dữ liệu slot độc lập. Casino có thể chạy phiên bản RTP thấp hơn, vì vậy hãy luôn kiểm tra luật chơi trước khi chơi.

Hình ảnh trò chơi © Big Time Gaming, được hiển thị để nhận diện trò chơi.

Ban biên tập GambGenius

Thông số được kiểm tra

Biên tập viên của chúng tôi đọc toàn bộ điều khoản của mọi ưu đãi và tính giá trị kỳ vọng của từng khoản tiền thưởng trước khi đưa vào danh sách. Đọc chính sách biên tập của chúng tôi.

Tham gia miễn phí để giữ danh sách của bạn trên mọi thiết bị

Monster Quest · Solstice Spins · 50 vòng quay miễn phí không cần nạp tiền

Chơi tại Solstice Spins (mở trong tab mới)

18+. Khách hàng mới. Nạp tối thiểu: không cần cho vòng quay miễn phí; 20 US$ cho thưởng nạp. Yêu cầu cược 35x trên tiền thưởng. Cược tối đa 5 US$. 14 ngày. 50 vòng quay trên Starburst, giá trị 0,10 US$. Tiền thắng từ vòng quay tối đa 100 US$. Áp dụng toàn bộ điều khoản & điều kiện.

Cờ bạc nên luôn chỉ là niềm vui

Hãy đặt giới hạn nạp tiền trước khi chơi, đừng bao giờ cố gỡ lại tiền đã thua và nghỉ ngơi thường xuyên. Nếu cờ bạc không còn vui nữa, luôn có hỗ trợ miễn phí và bảo mật 24/7.

Công cụ chơi có trách nhiệm