Chỉ dành cho người từ 18 tuổi trở lên. Cờ bạc có thể gây nghiện – Hãy chơi có trách nhiệm.

Slot của Novomatic (Greentube)

Multi Coins

Độ biến động
Rất cao

Multi Coins là slot do Novomatic (Greentube) phát triển. Trò chơi sử dụng lưới 3 cuộn với 5 dòng thanh toán. Tính năng chính: vòng quay miễn phí, biểu tượng Wild, Wild xếp chồng và tính năng Hold and Win. Tóm tắt nhanh: độ biến động rất cao. Chủ đề: đồng xu. Trò chơi thuộc dòng Multi Coins. Có bản demo miễn phí chính thức.

Xem các casino slot hàng đầu

Chúng tôi chưa xác nhận đối tác nào cung cấp trò chơi này.

Đọc hướng dẫn đầy đủ
Thêm vào 948 slot của Novomatic (Greentube)
Slot Multi Coins của Novomatic (Greentube)

Trả lời nhanh

Multi Coins là slot của Novomatic (Greentube), có độ biến động rất cao. Trò chơi dùng 5 dòng thanh toán, kèm vòng quay miễn phí, biểu tượng Wild và Wild xếp chồng. Có bản demo miễn phí chính thức.

Thông số chính

Độ biến động
Rất cao
Lưới
3 cuộn
Trả thưởng
5 dòng thanh toán
Jackpot
Không có

Nhà cung cấp chưa công bố: RTP, thắng tối đa, phạm vi cược

Casino được đánh giá cao nhất (hãy kiểm tra trò chơi có sẵn không)

Chúng tôi chưa xác nhận đối tác nào cung cấp trò chơi này.

  • Aurivo Casino100% lên đến 1.000 US$ + 200 vòng quay miễn phí30x tiền thưởng
    Nhận 200 vòng quay + 100% tại Aurivo Casino (mở trong tab mới)

    18+. Khách hàng mới. Nạp tối thiểu 20 US$. Yêu cầu cược 30x trên tiền thưởng. Cược tối đa 5 US$. 30 ngày. 200 vòng quay trên Book of Dead, giá trị 0,20 US$. Được cộng chia thành 20 vòng mỗi ngày trong 10 ngày. Áp dụng toàn bộ điều khoản & điều kiện.

    Điều khoản chính

    18+. Chỉ dành cho khách hàng mới. Nạp tối thiểu 20 US$. Yêu cầu cược 30x tiền thưởng. Cược tối đa 5 US$ trong thời gian hoàn thành yêu cầu cược. Vòng quay miễn phí trên Book of Dead, giá trị 0,20 US$ mỗi vòng. Vòng quay được cộng chia thành 20 vòng mỗi ngày trong 10 ngày. Ưu đãi có hiệu lực 30 ngày. Áp dụng toàn bộ điều khoản & điều kiện. Hãy chơi có trách nhiệm.

  • Velmora150 vòng quay miễn phí không yêu cầu cược Giữ toàn bộ tiền thắngKhông yêu cầu cược
    Nhận 150 vòng quay không yêu cầu cược tại Velmora (mở trong tab mới)

    18+. Khách hàng mới. Nạp tối thiểu 20 US$. Không yêu cầu cược. 7 ngày. 150 vòng quay trên Big Bass Bonanza, giá trị 0,10 US$. Áp dụng toàn bộ điều khoản & điều kiện.

    Điều khoản chính

    18+. Chỉ dành cho khách hàng mới. Nạp tối thiểu 20 US$. Không yêu cầu cược với tiền thắng. Vòng quay miễn phí trên Big Bass Bonanza, giá trị 0,10 US$ mỗi vòng. Ưu đãi có hiệu lực 7 ngày. Áp dụng toàn bộ điều khoản & điều kiện. Hãy chơi có trách nhiệm.

  • Kronos Royale200% lên đến 2.000 US$ + hoàn tiền 10% hằng tuần40x tiền thưởng
    Nhận thưởng 200% tại Kronos Royale (mở trong tab mới)

    18+. Khách hàng mới. Nạp tối thiểu 50 US$. Yêu cầu cược 40x trên tiền thưởng. Cược tối đa 10 US$. 60 ngày. Áp dụng toàn bộ điều khoản & điều kiện.

    Điều khoản chính

    18+. Chỉ dành cho khách hàng mới. Nạp tối thiểu 50 US$. Yêu cầu cược 40x tiền thưởng. Cược tối đa 10 US$ trong thời gian hoàn thành yêu cầu cược. Hoàn tiền: 10% số tiền thua ròng ở casino mỗi tuần (thứ Hai đến Chủ nhật), trả bằng tiền mặt không yêu cầu cược vào mỗi thứ Hai, tối đa 500 US$ mỗi tuần. Ưu đãi có hiệu lực 60 ngày. Áp dụng toàn bộ điều khoản & điều kiện. Hãy chơi có trách nhiệm.

Mức độ khả dụng của trò chơi tùy theo casino và quốc gia.

Chủ đề:

Tiền bạc & xa hoa

Thuộc dòng Multi Coins.

Demo miễn phí Thành viên

Chơi thử Multi Coins bằng tiền ảo trước khi quyết định có chơi bằng tiền thật hay không. Bản demo chính thức của Novomatic (Greentube) miễn phí cho thành viên GambGenius.

Quyền thành viên – đã mở khóa hướng dẫn đầy đủ

Cách chơi Multi Coins (chỉ dành cho thành viên)

Tiền thắng được trả khi các biểu tượng giống nhau xuất hiện trên một dòng thanh toán đang kích hoạt, thường từ trái sang phải bắt đầu từ cuộn ngoài cùng bên trái. Tổng tiền cược được chia đều cho các dòng, và mỗi khoản thắng theo dòng bằng tiền cược mỗi dòng nhân với giá trị của biểu tượng trong bảng trả thưởng.

Multi Coins được chơi trên lưới 3 cuộn với 5 dòng thanh toán.

  1. Đặt mức cược. Chọn tổng mức cược mỗi vòng quay. Tiền thắng được trả theo bội số của mức cược này.
  2. Xem bảng trả thưởng. Mở màn hình thông tin của trò chơi để biết mỗi biểu tượng trả bao nhiêu và luật chính xác của phiên bản này.
  3. Quay. Kết quả mỗi vòng quay do bộ tạo số ngẫu nhiên đã được chứng nhận quyết định, độc lập với các vòng quay trước.
  4. Kích hoạt vòng thưởng. Thu thập đủ số biểu tượng Scatter cần thiết để bắt đầu tính năng vòng quay miễn phí.

Hướng dẫn đầy đủ về Multi Coins: cách tính tiền thắng, 4 tính năng và 2 mẹo chiến lược

  • Kế hoạch cược của bạn: ngân sách 50 US$ → khoảng 0,12 US$ mỗi vòng quay (độ biến động rất cao)
  • Giải thích 4 tính năng: vòng quay miễn phí, biểu tượng Wild, Wild xếp chồng, Hold and Win
  • Kế hoạch cược cho ngân sách từ 20 US$ đến 250 US$
  • Mẹo chiến lược và công cụ lập kế hoạch phiên chơi cho Multi Coins

Miễn phí · không cần thẻ · chỉ dành cho người từ 18 tuổi trở lên

Không bao giờ bán dữ liệu · xuất hoặc xóa bất cứ lúc nào · Thành viên nhận được gì?

Cách tính tiền thắng (chỉ dành cho thành viên)

Cách trả thưởng và mức trần tiền thắng

Tiền thắng được trả khi các biểu tượng giống nhau xuất hiện trên một dòng thanh toán đang kích hoạt, thường từ trái sang phải bắt đầu từ cuộn ngoài cùng bên trái. Tổng tiền cược được chia đều cho các dòng, và mỗi khoản thắng theo dòng bằng tiền cược mỗi dòng nhân với giá trị của biểu tượng trong bảng trả thưởng. Hãy xem bảng trả thưởng trong trò chơi để biết mỗi biểu tượng trả bao nhiêu.

Giải thích các tính năng (chỉ dành cho thành viên)

Giải thích 4 tính năng: vòng quay miễn phí, biểu tượng Wild, Wild xếp chồng, Hold and Win

Vòng quay miễn phí

Vòng thưởng gồm các lượt quay không trừ vào số dư của bạn, thường được kích hoạt khi xuất hiện từ ba biểu tượng Scatter trở lên. Tiền thắng trong vòng thưởng được cộng vào số dư, và nhiều trò chơi cho phép kích hoạt lại để nhận thêm vòng quay.

Biểu tượng Wild

Wild thay thế các biểu tượng trả thưởng thông thường để giúp hoàn thành tổ hợp thắng. Chúng thường không thay thế biểu tượng Scatter hay biểu tượng thưởng.

Wild xếp chồng

Wild xuất hiện thành chồng dọc phủ nhiều vị trí trên một cuộn, có thể kết nối khoản thắng trên nhiều dòng cùng lúc.

Hold and Win

Khi đủ số biểu tượng tiền hoặc đồng xu đặc biệt, tính năng respin bắt đầu: các biểu tượng đó bị khóa tại chỗ, bộ đếm respin được đặt lại mỗi khi có biểu tượng mới xuất hiện, và giá trị của chúng được cộng lại khi tính năng kết thúc.

Mẹo chiến lược (chỉ dành cho thành viên)

  • Chọn mức cược theo độ biến động. Độ biến động rất cao nghĩa là phần lớn vòng quay đều thua và một phần lớn tiền hoàn trả đến từ những tính năng lớn hiếm hoi. Hãy xem đây là giải trí với ngân sách chặt chẽ và mức cược khoảng 0,5% ngân sách phiên chơi hoặc thấp hơn. Quy tắc đơn giản: chuẩn bị ngân sách đủ cho ít nhất 400 vòng quay, nên với ngân sách 50 US$, mức cược gợi ý là khoảng 0,12 US$.

Thêm 1 mẹo và công cụ lập kế hoạch phiên chơi

  • Đặt giới hạn trước khi quay. Hãy quyết định trước giới hạn thua lỗ và thời gian phiên chơi, rồi dừng khi chạm một trong hai. Không có quy luật hay hệ thống cược nào thay đổi kết quả của một vòng quay.

Tìm hiểu thêm tại giải thích RTP và độ biến động của slot và quản lý vốn.

Có phù hợp với ngân sách của bạn không? (chỉ dành cho thành viên)

Kế hoạch cược cho ngân sách từ 20 US$ đến 250 US$

Với độ biến động rất cao, chúng tôi khuyên nên có ngân sách đủ cho ít nhất 400 vòng quay. Dưới đây là ý nghĩa của con số đó với Multi Coins.

Kế hoạch cược cho Multi Coins
Ngân sáchMức cược mỗi vòngPhạm vi cượcChi phí trung bình của 400 vòng quay
20 US$0,05 US$Chưa công bố phạm vi cượcChưa công bố RTP
50 US$0,12 US$Chưa công bố phạm vi cượcChưa công bố RTP
100 US$0,25 US$Chưa công bố phạm vi cượcChưa công bố RTP
250 US$0,62 US$Chưa công bố phạm vi cượcChưa công bố RTP

Chỉ là mức trung bình: một phiên chơi ngắn có thể kết thúc cao hơn hoặc thấp hơn rất nhiều. Hãy đặt giới hạn thua lỗ trước khi chơi.

Câu hỏi

Câu hỏi thường gặp

Ai phát triển Multi Coins?

Multi Coins do Novomatic (Greentube) phát triển.

Multi Coins có độ biến động cao không?

Multi Coins được xếp vào nhóm độ biến động rất cao. Độ biến động rất cao nghĩa là phần lớn vòng quay đều thua và một phần lớn tiền hoàn trả đến từ những tính năng lớn hiếm hoi.

Tôi có thể chơi Multi Coins miễn phí không?

Có. Thành viên GambGenius có thể chơi miễn phí bản demo chính thức Multi Coins của Novomatic (Greentube) ngay trên trang này. Bản demo chỉ dùng tiền ảo nên tiền thắng không thể rút, và chỉ dành cho người chơi từ 18 tuổi trở lên.

Multi Coins có cho phép mua tính năng (bonus buy) không?

Các nguồn chúng tôi đã kiểm tra không ghi nhận tùy chọn mua tính năng cho Multi Coins.

Nguồn dữ liệu

Thông số theo công bố của nhà cung cấp. Casino có thể chạy phiên bản RTP thấp hơn, vì vậy hãy luôn kiểm tra luật chơi trước khi chơi.

Hình ảnh trò chơi © Novomatic (Greentube), được hiển thị để nhận diện trò chơi.

Multi Coins · Casino được đánh giá cao nhất

Xem các casino slot hàng đầu

Chúng tôi chưa xác nhận đối tác nào cung cấp trò chơi này.

Không có tại các đối tác của chúng tôi

Slot tương tự bạn có thể chơi tại các đối tác của chúng tôi

  • Pirates PlentyRTP 95,7%
    Chơi tại Aurivo (mở trong tab mới)

    18+. Khách hàng mới. Nạp tối thiểu 20 US$. Yêu cầu cược 30x trên tiền thưởng. Cược tối đa 5 US$. 30 ngày. 200 vòng quay trên Book of Dead, giá trị 0,20 US$. Được cộng chia thành 20 vòng mỗi ngày trong 10 ngày. Áp dụng toàn bộ điều khoản & điều kiện.

  • 2 Wild 2 DieRTP 96,25%
    Chơi tại Velmora (mở trong tab mới)

    18+. Khách hàng mới. Nạp tối thiểu 20 US$. Không yêu cầu cược. 7 ngày. 150 vòng quay trên Big Bass Bonanza, giá trị 0,10 US$. Áp dụng toàn bộ điều khoản & điều kiện.

  • Alpha EagleRTP 96,26%
    Chơi tại Velmora (mở trong tab mới)

    18+. Khách hàng mới. Nạp tối thiểu 20 US$. Không yêu cầu cược. 7 ngày. 150 vòng quay trên Big Bass Bonanza, giá trị 0,10 US$. Áp dụng toàn bộ điều khoản & điều kiện.

  • Cash GoddessRTP 95,84%
    Chơi tại Aurivo (mở trong tab mới)

    18+. Khách hàng mới. Nạp tối thiểu 20 US$. Yêu cầu cược 30x trên tiền thưởng. Cược tối đa 5 US$. 30 ngày. 200 vòng quay trên Book of Dead, giá trị 0,20 US$. Được cộng chia thành 20 vòng mỗi ngày trong 10 ngày. Áp dụng toàn bộ điều khoản & điều kiện.

18+ · Khách hàng mới · Áp dụng điều khoản & điều kiện. Mức độ khả dụng tùy theo quốc gia.

Cờ bạc nên luôn chỉ là niềm vui

Hãy đặt giới hạn nạp tiền trước khi chơi, đừng bao giờ cố gỡ lại tiền đã thua và nghỉ ngơi thường xuyên. Nếu cờ bạc không còn vui nữa, luôn có hỗ trợ miễn phí và bảo mật 24/7.

Công cụ chơi có trách nhiệm