Chỉ dành cho người từ 18 tuổi trở lên. Cờ bạc có thể gây nghiện – Hãy chơi có trách nhiệm.

Slot của Light & Wonder

Rocket Returns

RTP
95,62%
Độ biến động
Trung bình

Light & Wonder ra mắt slot Rocket Returns vào năm 2015. Trò chơi sử dụng lưới 3×5 với 25 dòng thanh toán. Tính năng chính: vòng quay miễn phí. Thông số chính: RTP 95,62% và độ biến động trung bình. Chủ đề: vũ trụ.

Xem các casino slot hàng đầu

Chúng tôi chưa xác nhận đối tác nào cung cấp trò chơi này.

Đọc hướng dẫn đầy đủ
Thêm vào 634 slot của Light & Wonder

Rocket Returns

RTP
95,62%
Độ biến động
Trung bình
Thắng tối đa
Chưa công bố

Trả lời nhanh

Rocket Returns là slot của Light & Wonder (2015), có RTP 95,62% và độ biến động trung bình. Trò chơi dùng 25 dòng thanh toán, kèm vòng quay miễn phí. RTP có thể khác nhau tùy casino.

Thông số chính

RTP
95,62%
Độ biến động
Trung bình
Lưới
3×5
Trả thưởng
25 dòng thanh toán
Phát hành
28 tháng 12 năm 2015
Phạm vi cược
2,25 US$–2,25 US$

Nhà cung cấp chưa công bố: thắng tối đa, jackpot

Casino được đánh giá cao nhất (hãy kiểm tra trò chơi có sẵn không)

Chúng tôi chưa xác nhận đối tác nào cung cấp trò chơi này.

  • Aurivo Casino100% lên đến 1.000 US$ + 200 vòng quay miễn phí30x tiền thưởng
    Nhận 200 vòng quay + 100% tại Aurivo Casino (mở trong tab mới)

    18+. Khách hàng mới. Nạp tối thiểu 20 US$. Yêu cầu cược 30x trên tiền thưởng. Cược tối đa 5 US$. 30 ngày. 200 vòng quay trên Book of Dead, giá trị 0,20 US$. Được cộng chia thành 20 vòng mỗi ngày trong 10 ngày. Áp dụng toàn bộ điều khoản & điều kiện.

    Điều khoản chính

    18+. Chỉ dành cho khách hàng mới. Nạp tối thiểu 20 US$. Yêu cầu cược 30x tiền thưởng. Cược tối đa 5 US$ trong thời gian hoàn thành yêu cầu cược. Vòng quay miễn phí trên Book of Dead, giá trị 0,20 US$ mỗi vòng. Vòng quay được cộng chia thành 20 vòng mỗi ngày trong 10 ngày. Ưu đãi có hiệu lực 30 ngày. Áp dụng toàn bộ điều khoản & điều kiện. Hãy chơi có trách nhiệm.

  • Velmora150 vòng quay miễn phí không yêu cầu cược Giữ toàn bộ tiền thắngKhông yêu cầu cược
    Nhận 150 vòng quay không yêu cầu cược tại Velmora (mở trong tab mới)

    18+. Khách hàng mới. Nạp tối thiểu 20 US$. Không yêu cầu cược. 7 ngày. 150 vòng quay trên Big Bass Bonanza, giá trị 0,10 US$. Áp dụng toàn bộ điều khoản & điều kiện.

    Điều khoản chính

    18+. Chỉ dành cho khách hàng mới. Nạp tối thiểu 20 US$. Không yêu cầu cược với tiền thắng. Vòng quay miễn phí trên Big Bass Bonanza, giá trị 0,10 US$ mỗi vòng. Ưu đãi có hiệu lực 7 ngày. Áp dụng toàn bộ điều khoản & điều kiện. Hãy chơi có trách nhiệm.

  • Kronos Royale200% lên đến 2.000 US$ + hoàn tiền 10% hằng tuần40x tiền thưởng
    Nhận thưởng 200% tại Kronos Royale (mở trong tab mới)

    18+. Khách hàng mới. Nạp tối thiểu 50 US$. Yêu cầu cược 40x trên tiền thưởng. Cược tối đa 10 US$. 60 ngày. Áp dụng toàn bộ điều khoản & điều kiện.

    Điều khoản chính

    18+. Chỉ dành cho khách hàng mới. Nạp tối thiểu 50 US$. Yêu cầu cược 40x tiền thưởng. Cược tối đa 10 US$ trong thời gian hoàn thành yêu cầu cược. Hoàn tiền: 10% số tiền thua ròng ở casino mỗi tuần (thứ Hai đến Chủ nhật), trả bằng tiền mặt không yêu cầu cược vào mỗi thứ Hai, tối đa 500 US$ mỗi tuần. Ưu đãi có hiệu lực 60 ngày. Áp dụng toàn bộ điều khoản & điều kiện. Hãy chơi có trách nhiệm.

Mức độ khả dụng của trò chơi tùy theo casino và quốc gia.

Một giờ chơi tốn bao nhiêu?

Chủ đề:

Vũ trụ & khoa học viễn tưởng
Quyền thành viên – đã mở khóa hướng dẫn đầy đủ

Cách chơi Rocket Returns (chỉ dành cho thành viên)

Tiền thắng được trả khi các biểu tượng giống nhau xuất hiện trên một dòng thanh toán đang kích hoạt, thường từ trái sang phải bắt đầu từ cuộn ngoài cùng bên trái. Tổng tiền cược được chia đều cho các dòng, và mỗi khoản thắng theo dòng bằng tiền cược mỗi dòng nhân với giá trị của biểu tượng trong bảng trả thưởng.

Rocket Returns được chơi trên lưới 3×5 với 25 dòng thanh toán.

  1. Đặt mức cược. Chọn tổng mức cược mỗi vòng quay trong khoảng từ 2,25 US$ đến 2,25 US$. Tiền thắng được trả theo bội số của mức cược này.
  2. Xem bảng trả thưởng. Mở màn hình thông tin của trò chơi để biết mỗi biểu tượng trả bao nhiêu và luật chính xác của phiên bản này.
  3. Quay. Kết quả mỗi vòng quay do bộ tạo số ngẫu nhiên đã được chứng nhận quyết định, độc lập với các vòng quay trước.
  4. Kích hoạt vòng thưởng. Thu thập đủ số biểu tượng Scatter cần thiết để bắt đầu tính năng vòng quay miễn phí.

Hướng dẫn đầy đủ về Rocket Returns: cách tính tiền thắng, 1 tính năng và 3 mẹo chiến lược

  • Kế hoạch cược của bạn: ngân sách 50 US$ → khoảng 0,25 US$ mỗi vòng quay (độ biến động trung bình)
  • Chi phí của RTP 95,62% cho mỗi 100 US$ tiền cược: trung bình 4,38 US$
  • Giải thích 1 tính năng: vòng quay miễn phí
  • Kế hoạch cược cho ngân sách từ 20 US$ đến 250 US$, đối chiếu với mức cược tối thiểu 2,25 US$
  • 4 slot cùng phong cách với RTP cao hơn (lên đến 99%)
  • Mẹo chiến lược và công cụ lập kế hoạch phiên chơi cho Rocket Returns

Miễn phí · không cần thẻ · chỉ dành cho người từ 18 tuổi trở lên

Không bao giờ bán dữ liệu · xuất hoặc xóa bất cứ lúc nào · Thành viên nhận được gì?

Cách tính tiền thắng (chỉ dành cho thành viên)

Chi phí của RTP 95,62% cho mỗi 100 US$ tiền cược

RTP 95,62% có nghĩa là gì

Tiền hoàn trả kỳ vọng = tiền cược × 95,62%
Với tổng tiền cược 100 US$, khoản lỗ trung bình dài hạn là 4,38 US$

RTP là mức trung bình dài hạn qua hàng triệu vòng quay. Bất kỳ phiên chơi nào cũng có thể kết thúc cao hơn hoặc thấp hơn rất nhiều, đặc biệt với trò chơi có độ biến động trung bình.

Giải thích các tính năng (chỉ dành cho thành viên)

Giải thích 1 tính năng: vòng quay miễn phí

Vòng quay miễn phí

Vòng thưởng gồm các lượt quay không trừ vào số dư của bạn, thường được kích hoạt khi xuất hiện từ ba biểu tượng Scatter trở lên. Tiền thắng trong vòng thưởng được cộng vào số dư, và nhiều trò chơi cho phép kích hoạt lại để nhận thêm vòng quay.

Mẹo chiến lược (chỉ dành cho thành viên)

  • Chọn mức cược theo độ biến động. Độ biến động trung bình cân bằng giữa tần suất trúng và quy mô khoản thắng. Hãy chuẩn bị cho những quãng không trúng giữa các tính năng, nhưng không có dao động quá cực đoan. Quy tắc đơn giản: chuẩn bị ngân sách đủ cho ít nhất 200 vòng quay, nên với ngân sách 50 US$, mức cược gợi ý là khoảng 0,25 US$.

Thêm 2 mẹo và công cụ lập kế hoạch phiên chơi

  • Yêu cầu cược của tiền thưởng: với RTP 95,62%, hoàn thành 1.000 US$ yêu cầu cược tốn trung bình khoảng 43,80 US$. Hãy kiểm tra điều khoản thưởng, vì một số casino loại trừ một số trò chơi nhất định. Tự tính bằng công cụ tính yêu cầu cược.
  • Đặt giới hạn trước khi quay. Hãy quyết định trước giới hạn thua lỗ và thời gian phiên chơi, rồi dừng khi chạm một trong hai. Không có quy luật hay hệ thống cược nào thay đổi kết quả của một vòng quay.

Tìm hiểu thêm tại giải thích RTP và độ biến động của slot và quản lý vốn.

Có phù hợp với ngân sách của bạn không? (chỉ dành cho thành viên)

Kế hoạch cược cho ngân sách từ 20 US$ đến 250 US$, đối chiếu với mức cược tối thiểu 2,25 US$

Với độ biến động trung bình, chúng tôi khuyên nên có ngân sách đủ cho ít nhất 200 vòng quay. Dưới đây là ý nghĩa của con số đó với Rocket Returns (cược từ 2,25 US$ đến mức cược tối đa 2,25 US$).

Kế hoạch cược cho Rocket Returns
Ngân sáchMức cược mỗi vòngPhạm vi cượcChi phí trung bình của 200 vòng quay
20 US$0,10 US$Thấp hơn mức cược tối thiểu 2,25 US$0,88 US$
50 US$0,25 US$Thấp hơn mức cược tối thiểu 2,25 US$2,19 US$
100 US$0,50 US$Thấp hơn mức cược tối thiểu 2,25 US$4,38 US$
250 US$1,25 US$Thấp hơn mức cược tối thiểu 2,25 US$10,95 US$

Chỉ là mức trung bình: một phiên chơi ngắn có thể kết thúc cao hơn hoặc thấp hơn rất nhiều. Hãy đặt giới hạn thua lỗ trước khi chơi.

Cùng phong cách, RTP tốt hơn (chỉ dành cho thành viên)

4 slot cùng phong cách với RTP cao hơn (lên đến 99%)

Các slot có cùng cơ chế (dòng thanh toán) và độ biến động (trung bình) như Rocket Returns, nhưng có RTP công bố cao hơn. Casino vẫn có thể chạy phiên bản thấp hơn của bất kỳ trò nào trong số này.

Câu hỏi

Câu hỏi thường gặp

Ai phát triển Rocket Returns?

Rocket Returns do Light & Wonder phát triển và được phát hành năm 2015.

RTP của Rocket Returns là bao nhiêu?

RTP mặc định của Rocket Returns là 95,62%.

Rocket Returns có độ biến động cao không?

Rocket Returns được xếp vào nhóm độ biến động trung bình. Độ biến động trung bình cân bằng giữa tần suất trúng và quy mô khoản thắng.

Tôi có thể chơi Rocket Returns miễn phí không?

Hiện chưa có trên GambGenius: chúng tôi chưa có bản demo chính thức Rocket Returns của Light & Wonder.

Rocket Returns có cho phép mua tính năng (bonus buy) không?

Các nguồn chúng tôi đã kiểm tra không ghi nhận tùy chọn mua tính năng cho Rocket Returns.

Nguồn dữ liệu

Thông số lấy từ 1 cơ sở dữ liệu slot độc lập. Casino có thể chạy phiên bản RTP thấp hơn, vì vậy hãy luôn kiểm tra luật chơi trước khi chơi.

Rocket Returns · Casino được đánh giá cao nhất

Xem các casino slot hàng đầu

Chúng tôi chưa xác nhận đối tác nào cung cấp trò chơi này.

Không có tại các đối tác của chúng tôi

Slot tương tự bạn có thể chơi tại các đối tác của chúng tôi

  • AftermathRTP 96,05%
    Chơi tại Aurivo (mở trong tab mới)

    18+. Khách hàng mới. Nạp tối thiểu 20 US$. Yêu cầu cược 30x trên tiền thưởng. Cược tối đa 5 US$. 30 ngày. 200 vòng quay trên Book of Dead, giá trị 0,20 US$. Được cộng chia thành 20 vòng mỗi ngày trong 10 ngày. Áp dụng toàn bộ điều khoản & điều kiện.

  • StarburstRTP 96,08%
    Chơi tại Solstice Spins (mở trong tab mới)

    18+. Khách hàng mới. Nạp tối thiểu: không cần cho vòng quay miễn phí; 20 US$ cho thưởng nạp. Yêu cầu cược 35x trên tiền thưởng. Cược tối đa 5 US$. 14 ngày. 50 vòng quay trên Starburst, giá trị 0,10 US$. Tiền thắng từ vòng quay tối đa 100 US$. Áp dụng toàn bộ điều khoản & điều kiện.

  • Wolf GoldRTP 96,01%
    Chơi tại Aurivo (mở trong tab mới)

    18+. Khách hàng mới. Nạp tối thiểu 20 US$. Yêu cầu cược 30x trên tiền thưởng. Cược tối đa 5 US$. 30 ngày. 200 vòng quay trên Book of Dead, giá trị 0,20 US$. Được cộng chia thành 20 vòng mỗi ngày trong 10 ngày. Áp dụng toàn bộ điều khoản & điều kiện.

  • Gonzo's QuestRTP 95,97%
    Chơi tại Aurivo (mở trong tab mới)

    18+. Khách hàng mới. Nạp tối thiểu 20 US$. Yêu cầu cược 30x trên tiền thưởng. Cược tối đa 5 US$. 30 ngày. 200 vòng quay trên Book of Dead, giá trị 0,20 US$. Được cộng chia thành 20 vòng mỗi ngày trong 10 ngày. Áp dụng toàn bộ điều khoản & điều kiện.

18+ · Khách hàng mới · Áp dụng điều khoản & điều kiện. Mức độ khả dụng tùy theo quốc gia.

Cờ bạc nên luôn chỉ là niềm vui

Hãy đặt giới hạn nạp tiền trước khi chơi, đừng bao giờ cố gỡ lại tiền đã thua và nghỉ ngơi thường xuyên. Nếu cờ bạc không còn vui nữa, luôn có hỗ trợ miễn phí và bảo mật 24/7.

Công cụ chơi có trách nhiệm