Chỉ dành cho người từ 18 tuổi trở lên. Cờ bạc có thể gây nghiện – Hãy chơi có trách nhiệm.

Slot của Novomatic (Greentube)

Thunder Play Voodoo Magic

RTP
94,05%
Thắng tối đa
750x

Novomatic (Greentube) ra mắt slot Thunder Play Voodoo Magic vào năm 2026. Trò chơi có 243 cách thắng. Thông số chính: RTP 94,05% và thắng tối đa 750x tiền cược.

Xem các casino slot hàng đầu

Chúng tôi chưa xác nhận đối tác nào cung cấp trò chơi này.

Đọc hướng dẫn đầy đủTham gia miễn phí để giữ danh sách của bạn trên mọi thiết bị
948 slot của Novomatic (Greentube) Tham gia miễn phí để theo dõi và xem slot mới của Novomatic (Greentube) sớm nhất

Thunder Play Voodoo Magic

RTP
94,05%
Độ biến động
Chưa công bố
Thắng tối đa
750x

Trả lời nhanh

Thunder Play Voodoo Magic là slot của Novomatic (Greentube) (2026), có RTP 94,05% và mức thắng tối đa 750x. Trò chơi dùng 243 cách thắng. RTP có thể khác nhau tùy casino.

Trên trang này7 mục

Thông số chính

RTP
94,05%
Thấp hơn trung vị 1,99 điểm (96,04%)
Thắng tối đa
750x
Cao hơn 8% số slot trong cơ sở dữ liệu của chúng tôi
Trả thưởng
243 cách thắng
Phát hành
14 thg 10, 2026

Nhà cung cấp chưa công bố: độ biến động, lưới, phạm vi cược, jackpot

Casino được đánh giá cao nhất (hãy kiểm tra trò chơi có sẵn không)

Chúng tôi chưa xác nhận đối tác nào cung cấp trò chơi này.

Công bố quảng cáo: hiện tại chúng tôi không nhận bất kỳ khoản tiền nào từ các thương hiệu được liệt kê; nếu điều đó thay đổi, từng ưu đãi sẽ ghi rõ. Cách chúng tôi kiếm tiền

  • Aurivo Casino100% lên đến 1.000 US$ + 200 vòng quay miễn phí30x tiền thưởng
    Nhận 200 vòng quay + 100% tại Aurivo Casino (mở trong tab mới)

    18+. Khách hàng mới. Nạp tối thiểu 20 US$. Yêu cầu cược 30x trên tiền thưởng. Cược tối đa 5 US$. 30 ngày. 200 vòng quay trên Book of Dead, giá trị 0,20 US$. Được cộng chia thành 20 vòng mỗi ngày trong 10 ngày. Áp dụng toàn bộ điều khoản & điều kiện.

    Điều khoản chính

    Mọi điều khoản quan trọng đều nằm ở dòng phía trên.

    Áp dụng toàn bộ điều khoản & điều kiện. Hãy chơi có trách nhiệm.

  • Velmora150 vòng quay miễn phí không yêu cầu cược Giữ toàn bộ tiền thắngKhông yêu cầu cược
    Nhận 150 vòng quay không yêu cầu cược tại Velmora (mở trong tab mới)

    18+. Khách hàng mới. Nạp tối thiểu 20 US$. Không yêu cầu cược. 7 ngày. 150 vòng quay trên Big Bass Bonanza, giá trị 0,10 US$. Áp dụng toàn bộ điều khoản & điều kiện.

    Điều khoản chính

    Mọi điều khoản quan trọng đều nằm ở dòng phía trên.

    Áp dụng toàn bộ điều khoản & điều kiện. Hãy chơi có trách nhiệm.

  • Kronos Royale200% lên đến 2.000 US$ + hoàn tiền 10% hằng tuần40x tiền thưởng
    Nhận thưởng 200% tại Kronos Royale (mở trong tab mới)

    18+. Khách hàng mới. Nạp tối thiểu 50 US$. Yêu cầu cược 40x trên tiền thưởng. Cược tối đa 10 US$. 60 ngày. Áp dụng toàn bộ điều khoản & điều kiện.

    Điều khoản chính
    Hoàn tiền
    Hoàn tiền: 10% số tiền thua ròng ở casino mỗi tuần (thứ Hai đến Chủ nhật), trả bằng tiền mặt không yêu cầu cược vào mỗi thứ Hai, tối đa 500 US$ mỗi tuần.

    Áp dụng toàn bộ điều khoản & điều kiện. Hãy chơi có trách nhiệm.

Mức độ khả dụng của trò chơi tùy theo casino và quốc gia.

Một giờ chơi tốn bao nhiêu?

Quyền thành viên – đã mở khóa hướng dẫn đầy đủ

Cách chơi Thunder Play Voodoo Magic (chỉ dành cho thành viên)

Thay vì dòng cố định, các biểu tượng giống nhau trên các cuộn liền kề được trả thưởng ở bất kỳ vị trí nào, bắt đầu từ cuộn ngoài cùng bên trái. Mỗi cuộn càng có nhiều biểu tượng giống nhau thì tổ hợp càng được trả theo nhiều cách.

Thunder Play Voodoo Magic trả thưởng theo 243 cách thắng.

  1. Đặt mức cược. Chọn tổng mức cược mỗi vòng quay. Tiền thắng được trả theo bội số của mức cược này.
  2. Xem bảng trả thưởng. Mở màn hình thông tin của trò chơi để biết mỗi biểu tượng trả bao nhiêu và luật chính xác của phiên bản này.
  3. Quay. Kết quả mỗi vòng quay do bộ tạo số ngẫu nhiên đã được chứng nhận quyết định, độc lập với các vòng quay trước.

Hướng dẫn đầy đủ về Thunder Play Voodoo Magic: cách tính tiền thắng và 2 mẹo chiến lược

  • Chi phí của RTP 94,05% cho mỗi 100 US$ tiền cược: trung bình 5,95 US$
  • Mẹo chiến lược cho Thunder Play Voodoo Magic

Miễn phí · không cần thẻ · chỉ dành cho người từ 18 tuổi trở lên

Không bao giờ bán dữ liệu · xuất hoặc xóa bất cứ lúc nào · Thành viên nhận được gì?

Cách tính tiền thắng (chỉ dành cho thành viên)

Chi phí của RTP 94,05% cho mỗi 100 US$ tiền cược, mức thắng tối đa 750x với mức cược 1 US$

Giải thưởng cao nhất được giới hạn ở 750x tiền cược. Với vòng quay 1 US$, con số đó là 750 US$; với 0,20 US$ là 150 US$. Khi chạm mức trần, vòng chơi thường kết thúc ngay.

RTP 94,05% có nghĩa là gì

Tiền hoàn trả kỳ vọng = tiền cược × 94,05%
Với tổng tiền cược 100 US$, khoản lỗ trung bình dài hạn là 5,95 US$

RTP là mức trung bình dài hạn qua hàng triệu vòng quay. Bất kỳ phiên chơi nào cũng có thể kết thúc cao hơn hoặc thấp hơn rất nhiều, đặc biệt với trò chơi có độ biến động lớn.

Giải thích các tính năng (chỉ dành cho thành viên)

Những gì màn hình thông tin ghi nhận

Các nguồn chúng tôi đã kiểm tra không ghi nhận tính năng đặc biệt nào cho trò chơi này. Hãy xem màn hình thông tin trong trò chơi để biết chi tiết.

Mẹo chiến lược (chỉ dành cho thành viên)

  • Yêu cầu cược của tiền thưởng: với RTP 94,05%, hoàn thành 1.000 US$ yêu cầu cược tốn trung bình khoảng 59,50 US$. Hãy kiểm tra điều khoản thưởng, vì một số casino loại trừ một số trò chơi nhất định. Tự tính bằng công cụ tính yêu cầu cược.

Thêm 1 mẹo

  • Đặt giới hạn trước khi quay. Hãy quyết định trước giới hạn thua lỗ và thời gian phiên chơi, rồi dừng khi chạm một trong hai. Không có quy luật hay hệ thống cược nào thay đổi kết quả của một vòng quay.

Tìm hiểu thêm tại giải thích RTP và độ biến động của slot và quản lý vốn.

Câu hỏi

Câu hỏi thường gặp

Ai phát triển Thunder Play Voodoo Magic?

Thunder Play Voodoo Magic do Novomatic (Greentube) phát triển và được phát hành năm 2026.

RTP của Thunder Play Voodoo Magic là bao nhiêu?

RTP mặc định của Thunder Play Voodoo Magic là 94,05%.

Thunder Play Voodoo Magic thắng tối đa bao nhiêu?

Mức thắng tối đa của Thunder Play Voodoo Magic là 750x tiền cược, tức 750 US$ với vòng quay 1 US$.

Tôi có thể chơi Thunder Play Voodoo Magic miễn phí không?

Hiện chưa có trên GambGenius: chúng tôi chưa có bản demo chính thức Thunder Play Voodoo Magic của Novomatic (Greentube).

Thunder Play Voodoo Magic có cho phép mua tính năng (bonus buy) không?

Các nguồn chúng tôi đã kiểm tra không ghi nhận tùy chọn mua tính năng cho Thunder Play Voodoo Magic.

Nguồn dữ liệu

Thông số lấy từ 1 cơ sở dữ liệu slot độc lập. Casino có thể chạy phiên bản RTP thấp hơn, vì vậy hãy luôn kiểm tra luật chơi trước khi chơi.

Ban biên tập GambGenius

Thông số được kiểm tra

Biên tập viên của chúng tôi đọc toàn bộ điều khoản của mọi ưu đãi và tính giá trị kỳ vọng của từng khoản tiền thưởng trước khi đưa vào danh sách. Đọc chính sách biên tập của chúng tôi.

Tham gia miễn phí để giữ danh sách của bạn trên mọi thiết bị

Thunder Play Voodoo Magic · Casino được đánh giá cao nhất

Xem các casino slot hàng đầu

Chúng tôi chưa xác nhận đối tác nào cung cấp trò chơi này.

Không có tại các đối tác của chúng tôi

Slot tương tự bạn có thể chơi tại các đối tác của chúng tôi

  • Beellionaires Dream DropRTP 94%
    Chơi tại Aurivo (mở trong tab mới)

    18+. Khách hàng mới. Nạp tối thiểu 20 US$. Yêu cầu cược 30x trên tiền thưởng. Cược tối đa 5 US$. 30 ngày. 200 vòng quay trên Book of Dead, giá trị 0,20 US$. Được cộng chia thành 20 vòng mỗi ngày trong 10 ngày. Áp dụng toàn bộ điều khoản & điều kiện.

  • Bonsai Dragon Blitz Dream DropRTP 94%
    Chơi tại Aurivo (mở trong tab mới)

    18+. Khách hàng mới. Nạp tối thiểu 20 US$. Yêu cầu cược 30x trên tiền thưởng. Cược tối đa 5 US$. 30 ngày. 200 vòng quay trên Book of Dead, giá trị 0,20 US$. Được cộng chia thành 20 vòng mỗi ngày trong 10 ngày. Áp dụng toàn bộ điều khoản & điều kiện.

  • Carnival QueenRTP 94,16%
    Chơi tại Opalis (mở trong tab mới)

    18+. Khách hàng mới. Nạp tối thiểu 20 US$. Yêu cầu cược 35x trên tiền thưởng. Cược tối đa 5 US$. 21 ngày. 125 vòng quay trên Sweet Bonanza, giá trị 0,20 US$. Áp dụng toàn bộ điều khoản & điều kiện.

  • Carnival Queen 2RTP 94,18%
    Chơi tại Opalis (mở trong tab mới)

    18+. Khách hàng mới. Nạp tối thiểu 20 US$. Yêu cầu cược 35x trên tiền thưởng. Cược tối đa 5 US$. 21 ngày. 125 vòng quay trên Sweet Bonanza, giá trị 0,20 US$. Áp dụng toàn bộ điều khoản & điều kiện.

18+ · Khách hàng mới · Áp dụng điều khoản & điều kiện. Mức độ khả dụng tùy theo quốc gia.

Cờ bạc nên luôn chỉ là niềm vui

Hãy đặt giới hạn nạp tiền trước khi chơi, đừng bao giờ cố gỡ lại tiền đã thua và nghỉ ngơi thường xuyên. Nếu cờ bạc không còn vui nữa, luôn có hỗ trợ miễn phí và bảo mật 24/7.

Công cụ chơi có trách nhiệm